ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജിലെ പഴയകാല പടകുതിരകള്‍ വീണ്ടും കളത്തിലിറങ്ങി.

573
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : 57-ാംമത് ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് കണ്ടംകുളത്തി എവറോളിംങ്ങ് ട്രോഫിയ്ക്കും തൊഴുത്തില്‍പറമ്പില്‍ റണ്ണേഴ്‌സ് ട്രോഫിയ്ക്കും വേണ്ടിയുള്ള ടൂര്‍ണ്ണമെന്റിലാണ് ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജിലെ പഴയ ഫുട്ട്‌ബോള്‍ ടീം പ്രായത്തേ വെല്ലുന്ന പ്രകടനവുമായി കളത്തിലിറങ്ങിയത്.പ്രദര്‍ശന മത്സരത്തില്‍ മുന്‍കാല സന്തോഷ് ട്രോഫി പ്ലെയേഴ്്സ് ,യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്ലെയേഴ്സ് ,ഇന്ത്യന്‍ യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്ലെയേഴ്സ് ,കേരള പ്ലെയേഴ്സ് എന്നിവര്‍ മത്സരത്തില്‍ അണിചേര്‍ന്നു.സി പി പൗലോസ് ,മൃതന്‍,ഇ ടി മാത്യു,സി കെ പോള്‍ ,പ്രഹ്ലാദന്‍ ,യു പി ജോണി,അശോകന്‍,റഷീദ് ലിയോണല്‍ തോമസ്,മനോജ് ,സേതുമാധവന്‍ ,മുഹമ്മദ് സലീം ,ആന്‍സണ്‍ ,സി കെ പോളി ,സ്റ്റാന്‍ലി ,എം ഒ ദേവസ്സി,സാജന്‍,പി സി പോളി ,ജോസ് മുയലന്‍ ,എന്‍ കെ സുബ്രമണ്യന്‍ ,അരുണ്‍ ബാലകൃഷ്ണന്‍ ,ജെന്‍വിന്‍ റൈസ്,സി ടി ടോയ് ,സുഭാഷ് ,ശ്രീനിവാസന്‍ ,ഷൈജപ്പന്‍ ,സുനില്‍ കുമാര്‍ ,ഷമീര്‍ ,സഞ്ജയ് കുമാര്‍ ,സുനില്‍ കുമാര്‍ ,പ്രവീണ്‍,സന്തോഷ്,ബജു,വില്‍സണ്‍,ഖുര്‍ഷിത്,റാഷി,ബിജു,ശാഹുല്‍,പ്രിന്‍സ്,ദിനേഷ്,മനോജ്,പയസ്,ഷിജു ടോം ,മത്തായി,മാണി എന്നീ പ്രഗത്ഭ കളിക്കാര്‍ മാറ്റുരച്ചു.കോച്ചുമാരായ രാജീവ്,രാജു,പീതാംബരന്‍ ,ജിനു എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു

 

 

Advertisement