ടൗണ്‍ അമ്പ് പ്രദക്ഷണം ജെ സി ഐ മതസൗഹാര്‍ദ്ദ സമ്മേളനം സംഘടിപ്പിച്ചു

712
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സെന്റ് തോമസ് കത്തിഡ്രല്‍ ദനഹാ തിരുന്നാളിനോട് അനുബദ്ധിച്ച് നടത്തുന്ന ടൗണ്‍ അമ്പിന്റെ ഭാഗമായി ജെ സി ഐ മതസൗഹാര്‍ദ്ദ സമ്മേളനം സംഘടിപ്പിച്ചു.സമ്മേളനം ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്യാഷിജു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.കത്തിഡ്രല്‍ വികാരി ഫാ.ആന്റേു ആലപ്പാടന്‍ കൊടിയേറ്റം നിര്‍വഹിച്ചു.ദേവസ്വം ബോര്‍ഡ് ചെയര്‍മാന്‍ യു പ്രദീപ് മേനോന്‍,ടൗണ്‍ ജുമാ മസ്ജിദ് ഇമാം കബിര്‍ മൗലവി എന്നിവര്‍ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി.ജെ സി ഐ പ്രസിഡന്റ് ലിഷോണ്‍ ജോസ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.സമ്മേളനത്തില്‍ മുന്‍സിപ്പല്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ റോക്കി ആളൂക്കാരന്‍,കണ്‍വീനര്‍മാരായ അഡ്വ. ഹോബി ജോളി,ടെല്‍സണ്‍ കോട്ടോളി,വ്യാപാരി വ്യവസായി വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഷാജു പാറേക്കാടന്‍,സെക്രട്ടറി അജോ ജോണ്‍,എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു.ജെ സി ഐ ചാര്‍ട്ടഡ് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ.ജോണ്‍ നിധിന്‍ തോമസ് സ്വഗതവും കണ്‍വീനര്‍ ഡയസ് ജോസഫ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.ടൗണ്‍ അമ്പ് കമ്മിറ്റിയുടെ മുന്‍ പ്രസിഡന്റ് ആയിരുന്ന പോള്‍സണ്‍ കൂനന്റെ നിര്യാണത്തില്‍ സമ്മേളനം ആദരാജ്ഞലികള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു.തുടര്‍ന്ന് വോയ്‌സ് ഓഫ് ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ ഗാനമേളയും ഉണ്ടായിരുന്നു.

Advertisement