ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ്അണിയിച്ചൊരിക്കിയ 43-മത് ഓള്‍ കേരള ഇന്റര്‍കോളേജിയേറ്റ് വോളിബോള്‍ ടൂര്‍ണ്ണമെന്റ്നു തുടക്കം കുറിച്ചു.

612
Advertisement

ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ്അണിയിച്ചൊരിക്കിയ 43-മത് ഓള്‍ കേരള ഇന്റര്‍കോളേജിയേറ്റ് വോളിബോള്‍ ടൂര്‍ണ്ണമെന്റ് 2018 ജനുവരി 31നു തുടക്കം കുറിച്ചു.ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ഡി.വൈ.സ്.പി ഫേമസ് ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിക്കുകയും ,ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഡോ.മാത്യു പോള്‍ ഊക്കന്‍ ,വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പാല്‍മാരായ പ്രൊ.വി പി ആന്റൊ,ഫാ.ജോയ് പീനിക്കപ്പറമ്പില്‍ തൃശ്ശൂര്‍ വോളിബോള്‍ അസോസിയേഷന്‍പ്രസിഡന്റ് തോമസ് കുളങ്ങര ,വാര്‍ഡ് കൗണ്‍സിലര്‍ ഫിലോമന ജോയ് ,ഒ.സ്.എ പ്രസ്ഡന്റ് ജെയ്‌സണ്‍ പാറേക്കാടന്‍ ,ഡോ.വിവേകാന്ദന്‍ ,ലക്ഷ്മി നാരായണന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.
ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ സെന്റ് പീറ്റേഴ്‌സ് കോളേജ് കോലഞ്ചേരി സി എം എസ് കോളേജ് കോട്ടയത്തെയും രണ്ടാം മത്സരത്തില്‍ എം എ കോളേജ് കോതമംഗലം അസ്മാബി കോളേജിനെയും ,മൂന്നാം മത്സരത്തില്‍ സെന്റ് തോമസ് കോളേജ് പാലാ സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ് അരുവിത്തറയെയും പരാജയപ്പെടുത്തി .ഇന്ന് നടക്കുന്ന സെമിഫൈനല്‍ മത്സരങ്ങൡ സെന്റ് പീറ്റര്‍ കോളേജ് കോലഞ്ചേരി സെന്റ് തോമസ് കോളേജ് പാലയെയും എം എ കോളേജ് കോതമംഗലം ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ഇരിഞ്ഞാലക്കുടയെയും നേരിടുന്നതാണ്.ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജിലെ പഴയ കാല വോളിബോള്‍ കളിക്കാരുടെ ഒരു സൗഹൃദ പ്രദര്‍ശന മത്സരം ഇന്ന് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്

 

Advertisement