സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് കോളേജിലെ പൂര്‍വ്വ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ ഒത്തുചേര്‍ന്നു

411
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് കോളേജിലെ പൂര്‍വ്വ വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ ഒത്തുചേരല്‍ വിവിധ പരിപാടികളോടെ ആഘോഷിച്ചു. ചടങ്ങില്‍വിരമിച്ച അധ്യാപികയുംമുന്‍ വിദ്യാര്‍ഥിനിയുമായസന്യാസിനി പട്ടം ലഭിച്ചതിന്റെ അമ്പത് വര്‍ഷം പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നസി.അല്‍ഫോണ്‍സ മഞ്ഞളി ഭദ്രദീപം കൊളുത്തി.വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ സി.ഇസബെല്ല അധ്യക്ഷയായി. വിരമിക്കുന്ന അധ്യാപകരായ പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഡോ.സി.ക്രിസ്റ്റി, വൈസ്.പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഡോ.സി.ലില്ലി കാച്ചപ്പിള്ളി, സുവോളജി വിഭാഗം മേധാവി ബേബി.ജെ.ആലപ്പാട്ട്, ഓഫീസില്‍ നിന്ന് വിരമിച്ച സി.എല്‍വിന്‍ പീറ്റര്‍ എന്നിവരെ ആദരിച്ചു.ഈ വര്‍ഷത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച പൂര്‍വ്വവിദ്യാര്‍ഥിയായി സി.എസ്.മീനാക്ഷിയെ തെരഞ്ഞെടുത്തു.ചടങ്ങിന്റെ ഭാഗമായി പൂര്‍വ്വവിദ്യാര്‍ഥികളുടെ കലാവിരുന്ന് ഉണ്ടായിരുന്നു. കോളേജിലെ പൂര്‍വ്വ വിദ്യാര്‍ഥിയായിരുന്ന ആശ. ആര്‍.മേനോന്റെ പ്രകടനം പഴയകാല കലാപ്രകടനങ്ങളെ ഓര്‍മ്മിപ്പിച്ചു. കാലിക്കറ്റ് യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയില്‍ തുടര്‍ച്ചയായി അഞ്ച് വര്‍ഷം കലപ്രതിഭയായിരുന്നു ആശ.ആര്‍.മേനോന്‍ അന്നത്തെ അധ്യാപികയായിരുന്ന സാവിത്രി ലക്ഷ്മണനും ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്തു. എം.എസ്.സുമിന, എ.എച്ച്.ദേവി, ഇന്ദുകുമാരി എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement