എം പി മനോഹരന്‍ അനുസ്മരണവും വൃക്കരോഗനിര്‍ണയ ക്യാമ്പും സംഘടിപ്പിച്ചു.

428
Advertisement

തുമ്പൂര്‍ : പി ആര്‍ ബാലന്‍മാസ്റ്റര്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ചാരിറ്റബിള്‍ സൊസൈറ്റിയുടെയും ആര്‍ദ്രം സാന്ത്വന പരിപാലന കേന്ദ്രത്തിന്റെയും ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ എം പി മനോഹരന്‍ അനുസ്മരണവും വൃക്കരോഗനിര്‍ണയ ക്യാമ്പും സംഘടിപ്പിച്ചു.തുമ്പൂര്‍ അയ്യപ്പന്‍കാവ് ഓഡിറ്റോറിയത്തില്‍ നടന്ന അനുസ്മരണ സമ്മേളനം എം എല്‍ എ പ്രൊഫ. കെ യു അരുണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.കെ എ ഗോപി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ സി പി എം ജില്ലാകമ്മിറ്റിയംഗം ഉല്ലാസ് കളക്കാട്ട് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി.ആര്‍ദ്രം സാന്ത്വന പരിപാലന കേന്ദ്രം കോഡിനേറ്റര്‍ യു പ്രദീപ് മേനോന്‍ വൃക്കരോഗത്തേ കുറിച്ച് പ്രഭാഷണം നടത്തി.വേളൂക്കര പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഇന്ദിര തിലകന്‍ വൃക്കരോഗനിര്‍ണയ ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ ടി പീറ്റര്‍ ,കെ എല്‍ ജോസ് മാസ്റ്റര്‍,ടി എല്‍ ജോര്‍ജ്ജ് എന്നിവര്‍ എനുസ്മരണ പ്രഭാഷണം നടത്തി.കെ കെ മോഹനന്‍ സ്വാഗതവും കെ വി മോഹനന്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement