ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തന ഫണ്ട് സമാഹരണ പ്രൊഫഷ്ണല്‍ മെഗാ നാടക മത്സരമേള സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

560
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് ചര്‍ച്ച് തുറവന്‍കുന്ന് കത്തോലിക്ക കോഗ്രസ്സിന്റെ  നേതൃത്വത്തില്‍ ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തന ഫണ്ട് സമാഹരണ പ്രൊഫഷ്ണല്‍ മെഗാ നാടക മത്സരമേള സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. 2017 ഡിസംബ ര്‍ 26  മുതല്‍ 2018  ജനുവരി 1 വരെ വൈകീട്ട് 6ന് തുറവന്‍കുന്ന് സ്‌നേഹതീരം പാരിഷ്  ഹാളില്‍ നടത്തുന്ന പരിപാടിയില്‍ കലാ സാംസ്‌കാരിക രാഷ്ട്രീയ സാഹിത്യ നാടക സിനിമാ രംഗത്തെ പ്രശസ്തര്‍ പങ്കെടുക്കുന്നു. 26 ന് ചൊവ്വാഴ്ച മാര്‍ പോളി കണ്ണൂക്കാടന്‍ പിതാവ്  നാടക മത്സരത്തിന്റെ  ഉദ്ഘാടന നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നു. അന്നേ ദിവസം ചേര്‍ത്തല മുട്ടം ഗലീലിയ തിയ്യറ്റേഴ്‌സിന്റെ  ഇക്തസ് എ ബൈബിള്‍ ഡ്രാമ സ്‌കോപ്പ് നാടകം ഉണ്ടായിരിക്കും. തുടര്‍ന്നുള്ള ദിവസങ്ങളില്‍ ചാലക്കുടി യവനിക  അവതരിപ്പിക്കുന്ന അരങ്ങ് ഉണരും നേരം,  കൊച്ചിന്‍  പുലരിയുടെ ഇടവേളക്കുശേഷം, ആലപ്പുഴ പ്രാര്‍ത്ഥന കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്റെ മയില്‍ വാഹനം മോട്ടോര്‍ ൈഡ്രവിങ്ങ് സ്‌കൂള്‍, കായംകുളം സപര്യയുടെ വാരാംഗന, കോഴിക്കോട് രംഗമിത്രയുടെ  ഭാര്യാസമേതം  തുടങ്ങിയ അഞ്ചു  നാടകങ്ങളുടെ മത്സരവും  നടക്കും.1ന് തിങ്കളാഴ്ച  അവാര്‍ഡ് ദാനവും  തുടര്‍ന്ന് പ്രശസ്ത  പിന്നണി ഗായകര്‍ അണിനിരക്കുന്ന ഗാനസന്ധ്യയും  ഉണ്ടായിരിക്കുതാണ്. പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ വികാരി  ഫാ.ഡേവിസ് കിഴക്കുംതല, പ്രസിഡണ്ട്  ജോസഫ്  അക്കരക്കാരന്‍,  സെക്രട്ടറി  വിന്‍സന്റ്  കരിപ്പായി,  ട്രഷറര്‍  ജോസ് മാപ്രാണത്തുക്കാരന്‍, ജനറല്‍ കണ്‍വീനര്‍ ബെന്നി വിന്‍സന്റ്, ജോയിന്റ് ജനറല്‍ കണ്‍വീനര്‍ ഔസേപ്പ് ചില്ലായി എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement