27ാമത് തൃശൂര്‍ ജില്ലാ സി ബി എസ് ഇ കായികമത്സരങ്ങള്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റില്‍ തുടക്കമായി

397
ഇരിങ്ങാലക്കുട: 27-ാമത് തൃശൂര്‍ ജില്ലാ സി ബി എസ് ഇ കായികമത്സരങ്ങള്‍ക്ക് തുടക്കമായി. മൂന്നു ദിവസങ്ങളിലായി നടക്കുന്ന മത്സരങ്ങള്‍ക്ക് ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളജ് ഗ്രൗണ്ടില്‍ നടക്കുന്ന മത്സരങ്ങള്‍ക്ക് പ്രെഫ. കെ.യു. അരുണന്‍ എംഎല്‍എ കൊടിയേറ്റി.  സെക്രട്ടറി ഡോ. ധിനേഷ് ബാബു അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ക്രൈസ്റ്റ് കോളജ് ഫിസിക്കല്‍ എഡ്യുക്കേഷന്‍ ഡിപ്പാര്‍ട്ടുമെന്റ് എച്ച്ഒഡി ഡോ. ബി.പി. അരവിന്ദ, ചാലക്കടി സി കെ എം എന്‍ എസ്എസ് വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ കെ.ജി. മിനി, അത്ലറ്റിക് മീറ്റ് കണ്‍വീനര്‍ ഡോ. പി. അശോകന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. ഒന്‍പതിന് വൈകീട്ട് നാലിന് നടക്കുന്ന സമാപന സമ്മേളനത്തില്‍ എസ് എസ് സി ടി വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഫാ. ഷാജു എടമന അധ്യക്ഷത വഹിക്കും. ക്രൈസ്റ്റ് കോളജ് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഇന്‍ ചാര്‍ജ് പ്രഫ. മാത്യു പോള്‍ ഊക്കന്‍ മുഖ്യാതിഥിയായിരിക്കും. എസ് എസ് സി ടി ട്രഷറര്‍ അബ്ദുള്‍ റഷീദ്, ഡോ. പി. അശോകന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിക്കും. 74 സ്‌കൂളുകളും 2000 വിദ്യാര്‍ഥികളും കായിക മത്സരങ്ങളില്‍ പങ്കെടുക്കും.
Advertisement