ഗാന്ധി സ്മൃതി പദയാത്ര നയിച്ച് ശാന്തിനികേതന്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍

14

ഇരിങ്ങാലക്കുട ശാന്തിനികേതന്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂളില്‍ ഗാന്ധി ജയന്തി ദിനത്തിന്റെ ഭാഗമായി നടത്തുന്ന ഗാന്ധി സ്മൃതി പദയാത്ര വേറിട്ട അനുഭവമായി. നാനൂറ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ ഗാന്ധിജിയുടെ വേഷത്തിലും മുന്നൂറ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ കസ്തൂര്‍ബയുടെ വേഷത്തിലും അണിനിരന്ന് ഗാന്ധി വചനങ്ങള്‍ എഴുതിയ പ്ലക്കാര്‍ഡുകളും പിടിച്ചാണ് പദയാത്ര നയിച്ചത്. രാവിലെ 9.30 ന് ഇരിങ്ങാലക്കുട ഠാണാവില്‍ നിന്ന് തുടങ്ങിയ പദയാത്ര കൂടല്‍മാണിക്യ ക്ഷേത്രപരിസരത്ത് അവസാനിച്ചു. ഗാന്ധിജിയുടെ ആദര്‍ശങ്ങളും ആശയങ്ങളും മൂല്യങ്ങളും വിദ്യാര്‍ത്ഥികളിലേക്ക് എത്തിക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചത്. വിദ്യാര്‍ത്ഥികളോടൊപ്പം സ്‌കൂള്‍ പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ പി. എന്‍. ഗോപകുമാറും ഗാന്ധിജിയും വേഷത്തില്‍ പദയാത്രയില്‍ പങ്കെടുത്തു . മറ്റ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും അദ്ധ്യാപകരും അനുഗമിച്ചു. ഹെഡ് മിസ്ട്രസ് സജിത അനില്‍ കുമാര്‍ , കണ്‍വീനര്‍മാരായ പി.വി. സുജ ., നിഷാകുമാരി , രേഷ്മ . ആര്‍. മേനോന്‍ എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.

Advertisement