മത സൗഹാർദ്ദ ഇഫ്ത്താർ സംഗമം

24

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ആത്മ വിശുദ്ധിയുടേയും സഹനത്തിന്റേയും പുണ്യ ദിനങ്ങളായ റമദാനോടനുബന്ധിച് ഇരിങ്ങാലക്കുട ഠാണാ ജുമാമസ്ജിദിൽ വെച്ച് സാമുഹ്യ പ്രവർത്തകൻ നിസാർ അഷറഫിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ജമ അത്ത് കമ്മറ്റിയുടെ സ ഹകരണത്തോടെ മത സൗഹാർദ്ദ ഇഫ്ത്താർ സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു ഇമാം കബിർ മൗലവി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപത മുഖ്യ വികാരി ജനറാൾ മോൺ. ജോസ് മഞ്ഞളി കൂടൽ മാണിക്യം ദേവസ്വം ചെയർമാൻ പ്രദീപ് മേനോൻ എന്നിവർ സന്ദേശങ്ങൾ നൽകി മുനിസിപ്പൽ വൈസ് ചെയർമാൻ ടീ.വി. ചാർളി, ഐ.സി. എൽ. ഫിൻ കോർപ്പ് ചെയർമാൻ അഡ്വ..കെ.ജി. അനിൽകുമാർ ,കത്തിഡ്രൽ വികാരി . ഫാ. പയസ് ചെറപ്പണത്ത്, തഹസിൽദാർ സിമിഷ് സാഹു, ഡി.ഇ. ഒ. എസ്. ഷാജി ,നിസാർ അഷറഫ്, ജമാ അത്ത് കമ്മറ്റി പ്രസിഡന്റ് പി.എ.ഷഹിർ , സെക്രട്ടറി റാഫി വലിയ പറമ്പിൽ , വ്യാപാരി വ്യവസായി ഏകോപന സമിതി പ്രസിഡന്റ് ഷാജു പാറേക്കാടൻ, ടെൽസൺ കോട്ടോളി , എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു റംസാനോടനുബന്ധിച്ച് ജുമ മസ്ജിദിലും പിണ്ടി പെരുന്നാളിനോടനുബന്ധിച്ച് കത്തീഡ്രൽ പള്ളിയിലും ഉൽസവത്തോടനുബന്ധിച്ച് കൂടൽമാണിക്യം ദേവസ്വത്തിലും ഷഷ്ടിയോടനുബന്ധിച്ച് എസ്.എൻ.ബി.എസ്. സമാജത്തിലും സൗഹാർദ്ദ കൂട്ടായ്മകൾ നടത്തുന്നത് ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ സംസ്കാരിക നവോത്ഥാനത്തിന്റെ പ്രതീകമെന്ന് ഇമാം അദ്ധ്യക്ഷ പ്രസംഗത്തിൽ പറഞ്ഞു.

Advertisement