സെന്റ് തോമസ് കത്തീഡ്രൽ ദനഹതിരുനാൾ 2023 മതസൗഹാർദ്ദ സാംസ്ക്കാരിക സമ്മേളനം നടന്നു

62

ഇരിങ്ങാലക്കുട: സെന്റ് തോമസ് കത്തീഡ്രലിൽ ദനഹതിരുനാളിനോടനുബന്ധിച്ച് ബുധനാഴ്ച്ച വൈകീട്ട് 7.00 മണിക്ക് സീയോൻ ഹാളിൽ കത്തീഡ്രൽ വികാരി റവ. ഫാ.പയസ് ചെറുപ്പണത്തിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന മതസൗഹാർദ്ദ സാംസ്കാരിക സമ്മേളനം രൂപതാ മെത്രാൻ മാർ പോളി കണ്ണൂക്കാടൻ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു.
ഇരിങ്ങാലക്കുട മുനിസിപ്പൽ ചെയർപേഴ്സൺ സോണിയ ഗിരി വിശിഷ്ടാതിഥി ആയിരുന്ന മീറ്റിംഗിൽ വിവിധ മതമേലധികാരികളും ജനപ്രതിനിധികളും, ഒഫീഷ്യൽസും സന്നിഹിതരായിരുന്നു. അസിസ്റ്റന്റ് വികാരിമാരായ ഫാ. അനൂപ് പാട്ടത്തിൽ, ഫാ. ഡെൽബി തെക്കുംപുറം, കൈക്കാരൻമാരായ ഒ. എസ് ടോമി ഊളക്കാടൻ, കെ.കെ. ബാബു കുറ്റിക്കാട്ട് നെയ്യൻ, ഷാജൻ കണ്ടംകുളത്തി, ബിജു പോൾ അക്കരക്കാരൻ, തിരുനാൾ ജനറൽ കൺവീനർ ഡേവീസ് ഷാജു മുളരിക്കൽ ഓട്ടോക്കാരൻ, ജോയിന്റ് കൺവീനർമാരായ സിജു
പൗലോസ് പുത്തൻവീട്ടിൽ, ഗിഫ്റ്റ്സൺ ബിജു അക്കരക്കാരൻ എന്നിവർ പരിപാടികൾക്ക്
നേതൃത്വം നൽകി .

Advertisement