പഴയ കാല സഹപാഠികളുടെ കൂട്ടായ്മകൾ കാരുണ്യത്തിന്റെ നിറദീപങ്ങൾ മാർ പോളി കണ്ണൂക്കാടൻ

33

ഇരിങ്ങാലക്കുട : പഴയ കാല സഹപാഠികളുടെ കൂട്ടായ്മകൾ കാരുണ്യത്തിന്റെ നിറ ദീപങ്ങളാണെന്ന് മാർ. പോളി കണ്ണൂക്കാടൻ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു ഇരിങ്ങാലക്കുട സെന്റ് ജോസഫ്സ് കോളേജിൽ 1982-90 കാലയളവിൽ പ്രവർത്തിച്ചീരുന്ന സി.എസ്.എ.യുടെ ഓർമ്മചെപ്പ് 2023 എന്ന പരിപാടി ഉൽഘാടനം ചെയ്ത് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ബിഷപ്പ്.ഒരു പാട് ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഇത്തരം കൂട്ടായ്മകളിലൂടെ സമൂഹത്തിന് ലഭിക്കുന്നണ്ടന്നും ബിഷപ്പ് കൂട്ടി ചേർത്തു 1982 – 90 കാലയളവിൽ സെന്റ് ജോസഫ് സ് കോളേജ് കേന്ദ്രമാക്കി പ്രവർത്തിച്ചിരുന്ന മതബോധന വിദ്യാർത്ഥികളുടെ കൂട്ടായ്മയായ കാത്ത് ലിക് സർവ്വീസ് അസോസിയേഷന്റെ സി.എസ്.എ.യുടെ ഒത്തുചേരലിൽ നൂറോളം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്തു ഓർമ്മ ചെപ്പ് കൺവീനർ ബോണി വർഗീസ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ച പൊതുസമ്മേളനത്തിൽ കത്തീഡ്രൽ വികാരി ഫാ. പയസ് ചെറപ്പണത്ത് രൂപത മതബോധന ഡയറക്ടർ ഡോ. ഫാ. റിജോയ് പഴയാറ്റിൽ രൂപത ചാൻസലർ ഡോ. ഫാ. നെവിൻ ആട്ടോക്കാരൻ ഫാ.ആന്റണി തെക്കിനിയത്ത് ഫാ.ജെയിൻ കടവിൽ സെന്റ് ജോസഫ്സ് കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. സി.എലൈസ സി.എസ്.എ. ഭാരവാഹികളായ ടെൽസൺ കോട്ടോളി രഞ്ചി അക്കരക്കാരൻ ലിൻസ ജോർജ് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു പഴയ കാല മതബോധന അദ്ധ്യാപകരും സന്യാസ വൃതത്തിന്റെ ഗോൾഡൻ ജൂബിലിയിലേക്ക് പ്രവേശിച സിസ്റ്റർ ട്രീസ പോളിനും സിസ്റ്റർ സോഫി ജോണിനും സ്വീകരണം നൽകി വി.കുർബാനക്ക് ബിഷപ് മുഖ്യ കാർമ്മികത്വം വഹിച്ചു നൂറോളം പഴയ കാല സഹപ്രവർത്തകരും കുടുംബാംഗങ്ങളും പങ്കെടുത്തു.

Advertisement