കേരള സ്റ്റേറ്റ് സ്കൂൾ ടീം ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് സമാപിച്ചു നൈപുണ്യ പബ്ലിക് സ്കൂൾ എറണാകുളം ഓവറോൾ ചാമ്പ്യന്മാരായിനൈപുണ്യ പബ്ലിക് സ്കൂൾ എറണാകുളം ഓവറോൾ ചാമ്പ്യന്മാരായി

42

കേരള സ്റ്റേറ്റ് സ്കൂൾ ടീം ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് സമാപിച്ചു നൈപുണ്യ പബ്ലിക് സ്കൂൾ എറണാകുളം ഓവറോൾ ചാമ്പ്യന്മാരായിനൈപുണ്യ പബ്ലിക് സ്കൂൾ എറണാകുളം ഓവറോൾ ചാമ്പ്യന്മാരായി.സീനിയർ വിഭാഗത്തിൽ കേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയ എസ്എപി പേരൂർക്കട തിരുവനന്തപുരം, ദേവമാതാ സി എം ഐ സ്കൂൾ തൃശൂർ, മൗണ്ട് ബഥനി പബ്ലിക് സ്കൂൾ കുമ്പള പത്തനംതിട്ട എന്നിവർ അത് ആക്രമം ഒന്നും രണ്ടും മൂന്നും സ്ഥാനങ്ങൾ നേടി.ജൂനിയർ വിഭാഗത്തിൽ എസ് എഫ് എസ് പബ്ലിക് സ്കൂൾ ഏറ്റുമാനൂർ, സർവോദയ സ്കൂൾ തിരുവനന്തപുരം,പള്ളിക്കൂടം സ്കൂൾ കോട്ടയം, എന്നിവർ യഥാക്രമം ഒന്നും രണ്ടും മൂന്നും സ്ഥാനങ്ങൾ നേടി സബ്ജൂനിയർ വിഭാഗത്തിൽ സെൻറ് മേരിസ് കോൺവെന്റ് സ്കൂൾ കണ്ണൂർ, സെന്റ് കുര്യാക്കോസ് പബ്ലിക് സ്കൂൾ കടുത്തുരുത്തി കോട്ടയം, എസ് ഡി ബി ഇ മെമ്മോറിയൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ എറണാകുളം, എന്നിവർ യഥാക്രമം ഒന്നും രണ്ടും മൂന്നും സ്ഥാനങ്ങൾ നേടി ഡോൺ ബോസ്കോ റെക്ടർ ഫാ. ഇമ്മാനുവേൽ വട്ടക്കുന്നേൽ എസ്ഡിബി സമ്മാനങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു. തൃശ്ശൂർ ജില്ലാ അസോസിയേഷൻ സെക്രട്ടറി പീറ്റർ ജോസഫ്, ട്രഷറർ നൗഷാദ് കെ യു, വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ഹമീദ് കെ മുഹമ്മദ്, കുമാരൻ കെ വി എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു

Advertisement