എസ്.എന്‍.ഡി.പി.യോഗം മേഖലാ കലാ-കായികോത്സവത്തിന് കൊടിയേറ്റി

38

ഇരിങ്ങാലക്കുട: എസ്.എന്‍.ഡി.പി.യോഗം വനിതാ സംഘം കേന്ദ്രസമിതിയുടെ നേത്യത്വത്തില്‍ ത്യുശ്ശൂര്‍, പാലക്കാട് ജില്ലകള്‍ ഉള്‍കൊളളുന്ന മേഖല കലാ-കായികോത്സവം എസ്.എന്‍.ഡി.പി.യോഗം മുകുന്ദപുരം യൂണിയന്റെ ആതിഥ്യേയത്തില്‍ 21 ന് ഇരിങ്ങാലക്കുട ശ്രീനാരായണ ഹാളില്‍ നടക്കുന്നതിന്റെ മുന്നോടിയായി എസ്.എന്‍.ബി.എസ്.സമാജം അങ്കണത്തില്‍ നടന്ന ചടങ്ങില്‍ വെച്ച് യൂണിയന്‍ പ്രസിഡണ്ട് സന്തോഷ് ചെറാക്കുളം കലാ-കായികോത്സവത്തിന്റെ കൊടിയേറ്റ് കര്‍മ്മം നിര്‍വഹിച്ചു.യൂണിയന്‍ സെക്രട്ടറി കെ.കെ.ചന്ദ്രന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.വനിതാ സംഘം കേന്ദ്രസമിതി സെക്രട്ടറി സംഗീത വിശ്വനാഥന്‍, എസ്.എന്‍.ഡി.പി.യോഗം കൗണ്‍സിലര്‍ പി.കെ.പ്രസന്നന്‍, യൂണിയന്‍ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ മുതുപറമ്പില്‍,യോഗം ഡയറക്ടര്‍മാരായ സജീവ്കുമാര്‍ കല്ലട,സി.കെ.യുധി, കെ.കെ.ബിനു, എസ്.എന്‍.ബി.എസ്.സമാജം പ്രസിഡണ്ട് വിശ്വംഭരന്‍ മുക്കുളം,എച്ച്.ഡി.പി.സമാജം പ്രസിഡണ്ട് ഭരതന്‍ കണ്ടേങ്കാട്ടില്‍,വനിതാ സംഘം ജില്ലാ കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ ഇന്ദിര ദേവി,വനിതാസംഘം യൂണിയന്‍ പ്രസിഡണ്ട് സജിത അനില്‍കുമാര്‍,സെക്രട്ടറി രമ പ്രദീപ്,ട്രഷറര്‍ രഞ്ജുഷ മനോജ്, എസ്.എന്‍.ബി.എസ്,സമാജം മാത്യുസംഘം പ്രസിഡണ്ട് ബിന്ദു ഷൈജു,യൂത്ത് മൂവ്‌മെന്റ് യൂണിയന്‍പ്രസിഡണ്ട ്ജിനേഷ് ചന്ദ്രന്‍, വൈദിക സംഘം യൂണിയന്‍ സെക്രട്ടറി ശിവദാസ് ശാന്തി, സമാജം സെക്രട്ടറി രാമനന്ദന്‍ ചെറാക്കുളം,ബാലന്‍ അമ്പാടത്ത്, ഗോപി മണമാടത്തില്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ സംബന്ധിച്ചു. തുടര്‍ന്ന കലവറ നിറയ്ക്കല്‍ ചടങ്ങില്‍ മുരിയാട് മേഖല ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍ പരമേശ്വരന്‍ അരി,പലചരക്ക്,പച്ചക്കറി തുടങ്ങിയവ യൂണിയന്‍ പ്രസിഡണ്ട്് സന്തോഷ് ചെറാക്കുളത്തിന് കൈമാറി.

Advertisement