നേത്രചികിത്സ തിമിര ശസ്ത്രക്രിയ ക്യാമ്പ് 14ന്ഇ

47

ഇരിങ്ങാലക്കുട : പി.എല്‍ തോമന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ചാരിറ്റബിള്‍ ട്രസ്റ്റും,കൊമ്പടിഞ്ഞാമാക്കല്‍ ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ്ഇന്റര്‍നാഷണലും,ഐ ഫൗണ്ടേഷന്‍ ആശുപത്രിയും സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന നേത്ര പരിശോധന-തിമിര ശസ്ത്രക്രിയ ക്യാമ്പ് പി.എല്‍ തോമന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ചാരിറ്റബിള്‍ ക്ലീനിക്കില്‍ 14ന് രാവിലെ 9 മണിമുതല്‍ 1 മണിവരെ നടക്കും.സോണ്‍ ചെയര്‍മാന്‍ സി.ജെ ആന്റോ ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.ലയണ്‍സ് ക്ലബ് ഡിസ്ട്രിക്ട് അഡൈ്വസര്‍ ജോണ്‍സന്‍ കോലങ്കണ്ണി അധ്യക്ഷത വഹിക്കും.കൊമ്പിടിഞ്ഞാമാക്കല്‍ ലയണ്‍സ് ക്ലബ് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ.ക്ലമന്റ്് തോട്ടാപ്പിള്ളി,റീജിയണ്‍ ചെയര്‍മാന്‍ എന്‍.സത്യന്‍,ശിവന്‍ നെന്മാറ, കൊമ്പടിഞ്ഞാമാക്കല്‍ ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് സെക്രട്ടറി പ്രഫ.കെ.ആര്‍ വര്‍ഗ്ഗീസ്, ട്രഷറര്‍ ബിജു കൊടിയന്‍,എം.കെ ഷാജി, വര്‍ഗ്ഗീസ് പട്ടത്ത് എന്നിവര്‍ പങ്കെടുക്കും. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കും രജിസ്‌ട്രേഷനും 9539343242 എന്ന നമ്പറില്‍ ബന്ധപ്പെടുക.

Advertisement