കെ.എസ്.എസ്.പി.യു. പൊറത്തിശ്ശേരി യൂണിറ്റ് 29-ാം വാര്‍ഷിക സമ്മേളനം

75

കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് സര്‍വ്വീസ് പെന്‍ഷേഴ്‌സ് യൂണിയന്‍ പൊറത്തിശ്ശേരി യൂണിറ്റ് 29-ാം വാര്‍ഷിക സമ്മേളനം നടത്തി. കെ.എസ്.എസ്.പി.യു. ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍ മാളിയേക്കല്‍ സമ്മേളനം ഉല്‍ഘാടനം ചെയ്തു. യൂണിറ്റ് പ്രസിഡന്റ് ഏ.ഖാദര്‍ഹുസൈന്‍ അദ്ധ്യക്ഷതനായ യോഗത്തില്‍ കെ.എസ്.എസ്.പി.യു. സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം ജോയ് മണ്ടകത്ത് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. യൂണിറ്റ് സെക്രട്ടറി പി.ഏ.നസീര്‍ പ്രവര്‍ത്തന റിപ്പോര്‍ട്ടും ട്രഷറര്‍ എം.ഏ.മാധവന്‍ വരവുചെലവു കണക്കുകളും അവതരിപ്പിച്ചു. കെ.എസ്.എസ്.പി.യു ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് സെക്രട്ടറി എം.കെ.ഗോപിനാഥന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നു സംസാരിച്ചു. ജോ.സെക്രട്ടറി കെ.കെ.ദാസചന്‍മാസ്റ്റര്‍ അനുശോചന പ്രമേയം അവതരിപ്പിച്ചു. വൈസ്.പ്രസിഡന്റ് കെ.കെ.ദിവാകരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ സ്വാഗതവും ഈ.ജെ.ക്ലീറ്റസ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു. എ.കെ.രാമചന്ദ്രന്‍ വരണാധികാരിയായി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞടുത്തു. ഏ.ഖാദര്‍ ഹുസൈന്‍ (പ്രസിഡന്റ്), പി.ഏ.നസീര്‍ (സെക്രട്ടറി), എം.ഏ.മാധവന്‍ (ട്രഷറര്‍), എം.ശാന്തകുമാരി, കെ.കെ.ദിവാകരന്‍ മാസ്റ്റര്‍, വി.സി.അക്വചന്‍ (വൈസ്.പ്രസിഡന്റ്), ഈ.ജെ.ക്ലീറ്റസ്, വി.എം.സുശീതാംബരന്‍, കെ.കെ.ദാസചന്‍ മാസറ്റര്‍(ജോ.സെക്രട്ടറിമാര്‍).

Advertisement