ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പൗരത്വബില്‍ കത്തിച്ച് പ്രതിഷേധിച്ചു

224

ഇരിങ്ങാലക്കുട:- ‘രാജ്യത്തെ വെട്ടിമുറിക്കാന്‍ അനുവദിക്കില്ല. പൗരത്വബില്‍ പിന്‍വലിക്കുക’ എന്നീ മുദ്രാവാക്യങ്ങള്‍ ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിച്ച് ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ പോസ്റ്റ് ഓഫീസിലേക്ക് പ്രതിഷേധ പ്രകടനവും പൗരത്വബില്‍ കത്തിക്കലും നടന്നു ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയംഗം വി.എ.അനീഷ് പൗരത്വബില്‍ കത്തിച്ചുകൊണ്ട് പ്രതിഷേധം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് പി.കെ.മനു മോഹനന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബ്ലോക്ക് ട്രഷറര്‍ ഐ.വി.സജിത്ത് സ്വാഗതവും ടി.വി.വിജീഷ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു എസ്.എഫ്.ഐ ജില്ലാ സെക്രട്ടറിയേറ്റ് അംഗം വിഷ്ണു പ്രഭാകര്‍,ബ്ലോക്ക് ജോയിന്‍ സെക്രട്ടറി വി.എച്ച്.വിജീഷ്,ബ്ലോക്ക് വൈസ് പ്രസിഡണ്ടുമാരായ അതീഷ് ഗോകുല്‍, പി.എം.സനീഷ് സെക്രട്ടറിയറ്റ് അംഗങ്ങളായ ടി.വി.വിനീഷ, ശരത് ചന്ദ്രന്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി

Advertisement