സേവ് ചാരിറ്റബിള്‍ ട്രസ്റ്റിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഉദ്ഘാടനവും പ്രതിഭാസംഗമവും

433
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: സേവ് ചാരിറ്റബിള്‍ ട്രസ്റ്റിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഉദ്ഘാടനവും പ്രതിഭാസംഗമവും 2018 ജൂണ്‍ 24 ഞായറാഴ്ച വൈകീട്ട്  4 മണിക്ക് എം സി പി കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ സെന്ററില്‍ വച്ച് നടത്തപ്പെടും.കൂടാതെ ഈ വര്‍ഷത്തെ മികച്ച പിന്നണി ഗായകനുള്ള സംസ്ഥാന അവാര്‍ഡ് ജേതാവും ,ഗസല്‍ ഗായകനും .സംഗീത സംവിധായകനും ,ചലച്ചിത്ര പിന്നണി ഗായകനുമെല്ലാമായ ഷഹബാസ് അമന്റെ മ്യൂസിക്കല്‍ പ്രോഗ്രാം ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.കൃഷി വകുപ്പ്് മന്ത്രി വി എസ് സുനില്‍ കുമാര്‍ ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.എം പിമാരായ സി എന്‍ ജയദേവന്‍ , ടി വി ഇന്നസെന്റ് ,ഇരിങ്ങാലക്കുട എം എല്‍ എ പ്രൊഫ.കെ യു അരുണന്‍ ,മുന്‍സിപ്പല്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്മ്യ ഷിജു ,ഡോ.വി പി ഗംഗാധരന്‍ ,ചലച്ചിത്ര താരം ടൊവിനോ തോമസ് എന്നിവര്‍ വിശിഷ്ടാതിഥികളായിരിക്കും

Advertisement