ഡി വൈ എഫ് ഐ അനുമോദനസദസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു

724
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട :ഡി വൈ എഫ് ഐ അനുമോദനസദസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു. ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗണ്‍ വെസ്റ്റ് മേഖലയിലെ പൂച്ചക്കുളം യൂണിറ്റ് SSLC,PLUSTWO, പരീക്ഷയില്‍ ഉന്നത വിജയം നേടിയ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ പൂച്ചക്കുളം സെന്ററില്‍ അനുമോദിച്ചു .DYFI ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് VA അനീഷ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. DYFI ടൗണ്‍ വെസ്റ്റ് മേഖല ജോ.സെക്രട്ടറി കിരണ്‍ജോയ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞ യോഗത്തില്‍ യൂണിറ്റ് സെക്രട്ടറി അരുണ്‍ കെ രാജ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. പരിപാടിയില്‍ പുരോഗമന പ്രസ്ഥാനത്തിന്റെ ലോക്കല്‍ സെക്രട്ടറി VN കൃഷ്ണന്കുട്ടി, കഥാകൃത് രാജേഷ് തെക്കിനിയേടത്, പുരോഗമന പ്രസ്ഥാനത്തിന്റെ പൂച്ചക്കുളം ബ്രാഞ്ച് സെക്രട്ടറി ജോയ് കോനേങ്ങാടന്‍,DYFI മേഖല സെക്രട്ടറി KKശ്രീജിത്ത്,പ്രസിഡന്റ് നിതീഷ് മോഹന്‍,ട്രഷറര്‍ AS ഷാരംഗ് തുടങ്ങിയവര്‍ അഭിവാദ്യം ചെയ്ത് സംസാരിച്ചു.. DYFI പൂച്ചക്കുളം യൂണിറ്റ് ഭാരവാഹി റിജു യോഗത്തിന് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.തുടര്‍ന്ന് പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷണത്തിന്റെ ഭാഗമായി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് വൃക്ഷതൈ വിതരണം ചെയ്തു.

 

Advertisement