ആനന്ദപുരം സാമൂഹ്യാരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തില്‍ വിദഗ്ധ പാലിയേറ്റീവ് പരിചരണ പദ്ധതിയുടെ ബ്ലോക്ക് തല ഉദ്ഘാടനം നടന്നു

457
Advertisement

ആനന്ദപുരം:ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെയും സംസ്ഥാന ഗവര്‍മെന്റിന്റെയും സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തില്‍ ആനന്ദപുരം സാമൂഹ്യാരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തില്‍ വിദഗ്ധ പാലിയേറ്റീവ് പരിചരണ പദ്ധതിയുടെ ബ്ലോക്ക് തല ഉദ്ഘാടനം ബഹു ഇരിങ്ങാലക്കുട എം എല്‍ എ പ്രൊഫ അരുണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു. വീടുകളില്‍ പോയി കിടപ്പു രോഗികളെ പരിചരിക്കുന്നതിന് ഒരു സ്റ്റാഫ് നേഴ്‌സിനേയും ഒരു ഫിസിയോ തെറാപ്പിസ്റ്റിനേയും സംസ്ഥാന ഗവ. അനുവദിച്ചിരുന്നു.അവര്‍ക്ക് കിടപ്പു രോഗികളുടെ അടുത്ത് പോകുന്നതിനുള്ള വാഹന സൗകര്യം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തും ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിരിക്കയാണ് രാവിലെ ആനന്ദപുരം സാമൂഹ്യാരോഗ്യകേന്ദ്രത്തില്‍ നടന്ന ചടങ്ങിന് ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ VA മനോജ് കുമാര്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബ്ലോക്ക് ആരോഗ്യ സ്റ്റാന്റിങ്ങ് കമ്മറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ ശ്രീമതി വനജ ജയന്‍ സ്വാഗതം പറഞ്ഞ യോഗത്തില്‍ സൂപ്രണ്ട് ഡോ രാജിവ് ശ്രീ വിമല്‍ കാട്ടൂക്കാരന്‍ എന്നിവര്‍ പദ്ധതി വിശദീകരണവും മുരിയാട് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീമതി സരള വിക്രമന്‍ ജി്ല്ലാ കോഡിനേറ്റര്‍ അഡ്വ മായാ ദാസ് ഡോ സതീശന്‍ എന്നിവരും ആശംസകളര്‍പ്പിച്ചു സംസാരിച്ചു. ബ്ലോക്ക് മെമ്പര്‍മാര്‍ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍മാര്‍ ആശാ വര്‍ക്കര്‍മാര്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്ത യോഗത്തിന് ഹെല്‍ത്ത് സൂപ്പര്‍വൈസര്‍ സുരേഷ് നന്ദി പറഞ്ഞു.

 

Advertisement