ഇരിങ്ങാലക്കുട സെന്റ്. ജോസഫ്സ് കോളേജ് എന്‍.സി.സി. യൂണിറ്റും വനം വകുപ്പും സംയുക്തമായി പരിസ്ഥിതി ദിന റാലി നടത്തി.

529
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഇരിങ്ങാലക്കുട സെന്റ്. ജോസഫ്‌സ് കോളേജ് എന്‍.സി.സി. യൂണിറ്റും വനം വകുപ്പും സംയുക്തമായി പരിസ്ഥിതി ദിന റാലി നടത്തി. ജൂണ്‍ 5 രാവിലെ 10 മണിയ്ക്ക് കോളേജിന്റെ പൂന്തോട്ടത്തിന്റെ ചുമതലയുള്ള സി. ജെയ്‌സി മരിയ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. വനംവകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ . പി. ബാബുരാജില്‍ നിന്നും ഹോസ്റ്റല്‍ മുറ്റത്ത് നടാന്‍ അശോകമരത്തൈകള്‍ വാര്‍ഡന്‍ ഡോ. സി. ക്ലെയര്‍ ഏറ്റുവാങ്ങി. തുടര്‍ന്ന് എന്‍. സി.സി. കേഡറ്റുകളും വനം വകുപ്പും ചേര്‍ന്ന് ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗണില്‍ പ്ലാസ്റ്റിക് വിരുദ്ധ ബോധവല്‍ക്കരണറാലി നടത്തി. അസോസിയേറ്റ് എന്‍.സി.സി. ഓഫീസര്‍ ലഫ്റ്റനന്റ് ലിറ്റി ചാക്കോ, വനം വകുപ്പ് സെക്ഷന്‍ ഓഫീസര്‍ ശ്രീ. പി. ബാബുരാജ്, ബീറ്റ് ഓഫീസര്‍ ശ്രീ. സി.ജി. സജിത്ത് എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.

 

Advertisement