ആദരണീയം 2018 ജൂണ്‍ 2 ന് ഇരിങ്ങാലക്കുട ജ്യോതിസ് കോളേജില്‍

668
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട:വിഷന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ജ്യോതിസ് കോളേജിന്റെ സഹകരണത്തോടെ ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജകമണ്ഡലത്തില്‍ പത്താം ക്ലാസ്സ്(STATE/CBSE/ICSE) പരീക്ഷയില്‍ ഫുള്‍ എ-പ്ലസ് വാങ്ങി വിജയിച്ച വിദ്യാര്‍ത്ഥികളേയും, പ്ലസ്-2 (STATE/CBSE/ICSE) പരീക്ഷയില്‍ ഫുള്‍ എ പ്ലസ് വാങ്ങി വിജയിച്ച വിദ്യാര്‍ത്ഥികളേയും, മുഴുവന്‍ വിഷയങ്ങളിലും നുറു ശതമാനം മാര്‍ക്ക് ലഭിച്ച വിദ്യാര്‍ത്ഥികളേയും ,നൂറു ശതമാനം വിജയം കൈവരിച്ച വിദ്യാലയങ്ങളേയും ആദരിക്കുന്നു.ആദരണീയം 2018 എന്ന പേരില്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന പ്രസ്തുത പരിപാടിയില്‍ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി എം.കെ.പുഷ്‌ക്കരന്‍ ഐ.പി.എസ്,കോഴിക്കോട് സര്‍വ്വകലാശാല സിന്‍ഡിക്കേറ്റ് അംഗം പ്രൊഫ.ആര്‍.ബിന്ദു,ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഡോ.മാത്യു പോള്‍ ഊക്കന്‍,സെന്റ് ജോസഫ് കോളേജ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഡോ.സി.ഇസബെല്‍,കാത്തലിക് സെന്റര്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ ഫാ.ജോണ്‍ പാലിയേക്കര(സി.എം.ഐ),ജ്യോതിസ് കോളേജ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ പ്രൊഫ.എ.എം.വര്‍ഗ്ഗീസ് എന്നിവര്‍ പങ്കെടുക്കും.പ്രമുഖ കരിയര്‍ ഗുരു അജിത് രാജ നയിക്കുന്ന സെമിനാറും ഉണ്ടായിരിക്കും.

 

Advertisement