ഗുണ്ടകളുടെ അഴിഞ്ഞാട്ടം,സമാധാനജീവിതം ഉറപ്പുവരുത്തണം :സി പി ഐ

792
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട:ഗുണ്ടകളുടെ അഴിഞ്ഞാട്ടം,സമാധാനജീവിതം ഉറപ്പുവരുത്തണം :സി പി ഐ
വര്‍ദ്ധിച്ചുവരുന്ന ഗുണ്ടാവിളയാട്ടം സാസ്‌കാരികപട്ടണമായ ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്ക് അപമാനമായി മാറികഴിഞ്ഞിരിക്കുകയാണെന്നും, സമാധാനജീവിതം ഉറപ്പുവരുത്താന്‍ ആവശ്യമായ അടിയന്തിര നടപടികള്‍ സ്വീകരിക്കണമെന്നും സി പി ഐ മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി പി മണി ആവശ്യപ്പെട്ടു.മാസങ്ങളുടെ ഇടവേളയില്‍ 2 കൊലപാതകങ്ങള്‍ പട്ടണം കേന്ദ്രീകരിച്ച് നടന്നു,ഭവനഭേദനങ്ങള്‍ നിത്യസംഭവമെന്നവണ്ണം വര്‍ദ്ധിക്കുന്നു,ഇതിന് അവസാനമുണ്ടാകണം,രാത്രിയും പകലും വ്യത്യാസമില്ലാതെയാണ് ക്രിമിനലുകള്‍ വിലസുന്നത്,കൃത്യങ്ങള്‍ക്കുശേഷം പ്രതികളെ പിടിക്കുന്നതിന് പോലീസിന് കഴിയുന്നുണ്ട്,എന്നാല്‍ കുറ്റകൃത്യങ്ങള്‍ ആവര്‍ത്തിക്കാതിരിക്കുവാന്‍ ജാഗ്രത കുറവുണ്ടെന്ന ജനങ്ങളുടെ ആക്ഷേപത്തിന് പരിഹാരമുണ്ടാകണം,ഈ വിഷയങ്ങള്‍ ചര്‍ച്ച ചെയ്യാന്‍ സര്‍വ്വകക്ഷി യോഗം വിളിച്ചു ചേര്‍ക്കണം,ഇത്തരം കേസ്സുകളിലെ പ്രതികള്‍ക്ക് ഒരു വിധ രാഷ്ട്രീയ സഹായവും ഉണ്ടാകരുത്.

 

Advertisement