ഉയര്‍ന്ന് പറക്കാന്‍ ക്രൈസ്റ്റിന്റെ ജംപിങ്ങ് അക്കാഡമി

663
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഇന്ത്യയുടെ ഭാവി താരങ്ങളെ കണ്ടെത്താനും 2020, 2024, വര്‍ഷങ്ങളിലെ ഒളിംപിക് മത്സരങ്ങളില്‍ ഇന്ത്യക്കായി പോള്‍ വാള്‍ട്ടിലും ഹൈ ജംപിലും മെഡല്‍ നേടണം എന്ന ആഗ്രഹത്തോടും പ്രതീക്ഷയോടും കൂടിയാണ് മണ്‍മറഞ്ഞുപോയ ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഫാ. ഡോ. ജോസ് തെക്കന്‍ സി.എം.ഐ. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം, കേരളത്തിലെതന്നെ ആദ്യത്തെ ഇന്റോര്‍ ജംപിങ്ങ് സൗകര്യം ഒരുക്കികൊണ്ടാണ് ക്രൈസ്റ്റ് ജംപിങ്ങ് അക്കാഡമി ആരംഭിച്ചത്. പോള്‍ വാള്‍ട്ടിലും ഹൈജംപിലും താല്പര്യമുളള ആണ്‍കുട്ടികള്‍ക്കും പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്കും ക്രൈസ്റ്റ്‌കോളേജിന്റെഹോസ്റ്റലുകളില്‍ താമസിച്ച് മികച്ച പരിശീലകന്റെ കീഴില്‍ ശാസ്ത്രീയമായ പരിശീലനം നേടുവാന്‍ അവസരമൊരിക്കിയിട്ടുണ്ട് മഹാരാഷ്ട്രയില്‍നിന്നും, ഹരിയാനയില്‍നിന്നും, കേരളത്തില്‍നിന്നുമുളള കുട്ടികള്‍ ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പോള്‍ വാള്‍ട്ട് താരമായ ജിഷ്‌കുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ പരിശീലനം നടത്തികൊണ്ടിരിക്കുന്നു. ഉയര്‍ന്ന് പറക്കാന്‍കഴിവുളള, എന്നാല്‍ സൗകര്യങ്ങളില്ലാത്ത ഇന്ത്യയുടെ ഭാവി താരങ്ങള്‍ക്ക് മങ്കാടികുന്നിലെ ക്രൈസ്റ്റിലെ ജംപിങ്ങ് അക്കാഡമിയിലേക്ക് സ്വാഗതം.

Advertisement