പടിയൂരിൽ RSS – BJP ക്രിമിനലുകളുടെ തേർവാഴ്ച്ച അവസാനിപ്പിക്കുക എ.ഐ.വൈ.എഫ്

741
Advertisement

പടിയൂര്‍:ആര്‍ എസ് എസ് -ബി ജെ പി ക്രിമിനലുകളുടെ തേര്‍വാഴ്ച്ച അവസാനിപ്പിക്കണമെന്ന് എ.ഐ.വൈ.എഫ്പടിയൂരില്‍ RSS – BJP ക്രിമിനലുകളുടെ തേര്‍വാഴ്ച്ചയാണ് ഇപ്പോള്‍ നടക്കുന്നത് .ഇടതുപക്ഷ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് നേരെ വടിവാളും ഇരുമ്പ് ദണ്ഡുകളുമായാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ആക്രമണം നടത്തിയത്. പരിക്കേറ്റ പ്രവര്‍ത്തകരെ ഇരിങ്ങാലക്കുട താലൂക്ക് ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു . എ.ഐ.വൈ.എഫ് പ്രവര്‍ത്തകരായ വാക്കാട്ട് വൈഷ്ണവ്, കാതിക്കോടത്ത് ഷിബിന്‍, ഡി.വൈ എഫ് ഐ പ്രവൃര്‍ത്തകനായ സുദേവ് എന്നിവരാണ് ആര്‍.എസ്.എസ് ക്രമിനലുകളുടെ ആക്രമണത്തില്‍ പരിക്കേറ്റത്.കഴിഞ്ഞ ഒരു വര്‍ഷ കാലമായി തുടര്‍ച്ചയായി ആക്രമണങ്ങള്‍ അഴിച്ചുവിടുകയാണ് പടിയൂരില്‍ BJP യും Rss . പടിയൂരില്‍ സമാധാനം നിലനിര്‍ത്താന്‍ BJP നേതൃത്വം ശ്രമിച്ചില്ല എങ്കില്‍ വലിയ രീതിയിലുള്ള പ്രക്ഷോപങ്ങളിലേക്ക് AlYF കടക്കുമെന്നും പ്രതികളെ പിടികൂടാന്‍ പോലീസ് ഉടന്‍ തയ്യാറക്കണം എന്നും എ.ഐ.വൈ.എഫ് ഇരിങ്ങാലക്കുട മണ്ഡലം കമ്മിററിക്ക് വേണ്ടി പ്രസിഡന്റ് എ.എസ്.ബിനോയ് സെക്രട്ടറി വി.ആര്‍.രമേഷ് എന്നിവര്‍ ആവശ്യപെട്ടു.

 

Advertisement