ഇരിങ്ങാലക്കുട സേവാഭാരതി വീട് നിര്‍മ്മിച്ച് നല്‍കുന്നതിന്റെ തറകല്ലിടല്‍ മെയ് 13ന് എം പി മുരളീധരന്‍ നിര്‍വഹിക്കും.

563
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സേവാഭാരതി ഇരിങ്ങാലക്കുടയ്ക്ക് പൊറത്തിശ്ശേരിയിലെ സുന്ദരനും, മുരിയാടിലെ വനജ ആണ്ടവനും ദാനമായി നല്‍കിയ 95 സെന്റ് സ്ഥലത്തില്‍ വീടുവെക്കാനുള്ള അപേക്ഷകരില്‍ നിന്നും അര്‍ഹരായി കണ്ടെത്തിയ 24 പേരില്‍നിന്നും ആദ്യഘട്ടമെന്ന നിലയില്‍ നിര്‍മ്മിക്കുന്ന 5 വീടുകളുടെ തറക്കല്ലിടല്‍ കര്‍മ്മം മെയ് 13 ഞായറാഴ്ച്ച രാവിലെ 9 ന് നിര്‍വഹിക്കുന്നു.ചെമ്മണ്ട ശ്രീ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിനു സമീപം നടക്കുന്ന ചടങ്ങില്‍ രാജ്യസഭാ എം പി മുരളീധരന്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നു. ചടങ്ങില്‍ കല്യാണ്‍ സില്‍ക്സ് എം ഡി പട്ടാഭിരാമന്‍, ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് ഡയമണ്ട്‌സ് ജിത ബിനോയ്, ഇലക്ട്രിക്ക് കോണ്‍ട്രാക്ടര്‍ അലിസാബ്രി, കെ എസ് ഇ ലിമിറ്റഡ് ഡെപ്യൂട്ടി ജനറല്‍ മാനേജര്‍ എം അനില്‍കുമാര്‍, വെട്ടിക്കര നനദുര്‍ഗ്ഗാനവഗ്രഹക്ഷേത്രം മാനേജിങ് ട്രസ്റ്റി കെ.എന്‍ മേനോന്‍, ദേശിയ സേവാഭാരതി സംസ്ഥാന സംഘടനാ സെക്രട്ടറി യു എന്‍ ഹരിദാസ്, ആര്‍ എസ് എസ് ഖണ്ഡ് സംഘ്ചാലക് പി.കെ പ്രതാപവര്‍മ്മ എന്നി വിശിഷ്ട വ്യക്തികള്‍ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് സേവാഭാരതി ഭാരവാഹികള്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു.

Advertisement