അലിഖഡ് സര്‍വ്വകലാശാലയിലെ സംഘപരിവാര്‍ അജണ്ട നടപ്പിലാക്കാന്‍ അനുവദിക്കില്ല : എ ഐ എസ് എഫ്‌ ഇരിങ്ങാലക്കുട മണ്ഡലം സമ്മേളനം

396
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : എ ഐ എസ് എഫ്‌ ഇരിങ്ങാലക്കുട മണ്ഡലം സമ്മേളനം സംസ്ഥാന ജോ.സെക്രട്ടറി കെ ജെ ജോയ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.സ്വാതന്ത്രത്തിന് മുന്‍പ് സ്ഥാപിതമായ അലിഗഡ് സര്‍വ്വകലാശാലയിലെ സ്ഥാപകരിലൊരാളായ മുഹമ്മദാലി ജിന്നയുടെ ചിത്രം നീക്കം ചെയ്യാനുള്ള ആര്‍ എസ് എസ് അജണ്ട നടപ്പിലാക്കാന്‍ എ ഐ എസ് എഫ്‌ അനുവദിക്കില്ലെന്ന് ജോയ് പ്രസ്ഥാവിച്ചു.വിദ്യാര്‍ഥി കണ്‍സെഷന്‍ നല്‍കാത്ത ഒരു ബസ്സും നിരത്തിലിറങ്ങാന്‍ എ ഐ എസ് എഫ്‌ അനുവദിക്കില്ലെന്നും ജോയ്‌സ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. പ്രസിഡന്റ് അരുണ്‍ അധ്യക്ഷനായി.സെക്രട്ടറി ശ്യാംകുമാര്‍ പി എസ് റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു.സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം വിഷ്ണു ശങ്കര്‍,സി പി ഐ ജില്ലാകൗണ്‍സിലംഗം ടി കെ സുധീഷ്,മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി പി മണി,അസി.സെക്രട്ടറി എന്‍ കെ ഉദയപ്രകാശ്,ലോക്കല്‍ സെക്രട്ടറി കെ എസ് ബൈജു,എ ഐ വൈ എഫ് ജില്ലാ ജോ.സെക്രട്ടറി ചിന്നു ചന്ദ്രന്‍,സ്വാശ്രയവിദ്യാഭ്യാസ മാനേജുമെന്റുകളെ നിയന്ത്രിക്കാന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ ഉടന്‍ നിയമനിര്‍മ്മാണം നടത്തണമെന്ന് സമ്മേളനം പ്രമേയത്തിലൂടെ ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഭാരവാഹികളായി പ്രസിഡന്റ് മിഥുന്‍ പി എസ്,സെക്രട്ടറി ശ്യാംകുമാര്‍ പി എസ്.എന്നിവരെ സമ്മേളനം തിരഞ്ഞെടുത്തു.

 

Advertisement