പടിയൂര്‍ വീണ്ടും രാഷ്ട്രിയ സംഘര്‍ഷം : മൂന്ന് പേര്‍ക്ക് പരിക്ക്

2008
Advertisement

പടിയൂര് : പടിയൂരില്‍ വീണ്ടും രാഷ്ട്രയ സംഘര്‍ഷം ഞായറാഴ്ച്ച വൈകീട്ടാണ് പ്രദേശത്ത് വീണ്ടും സഘര്‍ഷം നടന്നത്.ബിജെപി പ്രവര്‍ത്തകനായ വിരുത്തിപറമ്പില്‍ രജീഷിനും ഇടത്പക്ഷ പ്രവര്‍ത്തകരായ ഇളംതുരുത്തി സുധാമന്‍ മകന്‍ സൂരജ്(14) വില്ലാര്‍വട്ടം പുരുഷോത്തമന്‍ മകന്‍ വിഷ്ണു(16) എന്നിവര്‍ക്കുമാണ് സംഘര്‍ഷത്തില്‍ പരിക്കേറ്റ് ഇരിങ്ങാലക്കുട താലൂക്കാശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചത്.മാസങ്ങളായി പ്രദേശത്ത് രാഷ്ട്രിയ സംഘര്‍ഷങ്ങള്‍ തുടര്‍കഥയാവുകയാണ്.വൈക്കം ക്ഷേത്രത്തിലെ പൂയത്തിനിടയിലും തുടര്‍ന്ന് വിഷുവിന്റെ തലേദിവസം തുടങ്ങി ഒരാഴ്ച്ചയോളവും പ്രദേശത്ത് സംഘര്‍ഷം തുടര്‍ന്നിരുന്നു.പോലീസിന്റെ ക്രീയാത്മകമായ ഇടപെടല്‍ ഇല്ലാത്തതും സര്‍വ്വകക്ഷിയോഗം അടക്കം വിളിക്കാന്‍ ആരും തന്നേ മുതിരാത്തതും പ്രദേശത്ത് രാഷ്ട്രിയ വെല്ലുവിളികളും സഘര്‍ഷങ്ങളും തുടരുന്നതിനിടയാക്കുന്നു.

Advertisement