കൂടല്‍മാണിക്യം കൊട്ടിലാക്കല്‍ ഗണപതി ക്ഷേത്രം നവികരിച്ച് സമര്‍പ്പിച്ചു.

905
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ശ്രീ കൂടല്‍മാണിക്യം ദേവസ്വം കൊട്ടിലാക്കല്‍ ഗണപതി ക്ഷേത്രം നവികരിച്ച് സമര്‍പ്പിച്ചു.
ക്ഷേത്രസമര്‍പ്പണം തോട്ടാപ്പിള്ളി വേണുഗോപാല്‍ മേനോന്റെ പത്‌നി ഗീത വേണുഗോപാല്‍ നിര്‍വഹിച്ചു.രാവിലെ ഭഗവാന് ഗോളകയും പ്രഭാവലയവും സമര്‍പ്പിക്കുന്നതോടൊപ്പം സോപാനം പിച്ചള പൊതിയല്‍, തിടപ്പിള്ളി , വഴിപാട് കൗണ്ടര്‍ എന്നിവയും സമര്‍പ്പിച്ചു. ബ്രഹ്മശ്രീ മള്ളിയൂര്‍ പരമേശ്വരന്‍ നമ്പൂതിരി അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തി. കൂടല്‍മാണിക്യം ദേവസ്വം ചെയര്‍മാന്‍ യു പ്രദീപ് മേനോന്‍, ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളായ ഭരതന്‍ കണ്ടെങ്കാട്ടില്‍, അഡ്വ. രാജേഷ് തമ്പാന്‍, കെ.ജി സുരേഷ്, തന്ത്രി പ്രതിനിധി എന്‍ പി പി നമ്പൂതിരിപ്പാട്, അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ കെ.എം സുമ, മാനേജര്‍ രാജി സുരേഷ്, തോട്ടാപ്പിള്ളി വേണുഗോപാല്‍, ഭക്തജനങ്ങള്‍ എന്നിവര്‍ ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്തു

 

Advertisement