കള്ള് കുടിച്ചതിന്റെ പൈസ ചോദിച്ച ഷാപ്പ് മാനേജരെ തലക്കടിച്ച രണ്ട് പേർ അറസ്റ്റിൽ

801
Advertisement

ആളൂർ :കള്ള് കുടിച്ചതിന്റെ പൈസ ചോദിച്ച വൈരാഗ്യത്തിൽ കള്ള് ഷാപ് മാനേജരെ കള്ള് കുപ്പി കൊണ്ട് തലയ്ക്കു അടിച്ചു പരിക്കേല്പിച്ചതിനു രണ്ടുപേർ അറസ്റ്റിൽ . കല്ലേറ്റുംകര പഞ്ഞപ്പിള്ളി parakattukara കള്ളുഷാപ്പിലെ മാനേജർ രാഹുൽദാസിനെയാണ് 07 . 08 .18 .തീയതി വൈകീട്ടു 7 .45 മണിക് ആനന്ദപുരം വില്ലജ്ആലത്തൂർ ദേശത്തു പണിക്കശ്ശേരി വീട്ടിൽ സഹദേവൻ മകൻ സഞ്ജിത് 28 വയസ്സ്, ആനന്ദപുരം ദേശത്തു കീഴപ്പിള്ളി വീട്ടിൽ അപ്പു മകൻ ബിനീഷ് എന്നിവർ ചേർന്ന് തലക്കടിച്ചു പരിക്കേല്പിച്ചതു്. സംഭവത്തിനുശേഷം കല്ലേറ്റുംകര ഉത്സവ സ്ഥലങ്ങളിലും കല്യാണ വീടുകളിലുമായി മുങ്ങിനടന്ന പ്രതികളെ ആളൂർ സ്റ്റേഷൻ house ഓഫീസർ ശ്രീ വിമൽ ആണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. അന്വേഷണ സംഘത്തിൽ ASI സാദത്,SCPO സജീവൻ, കൃഷ്ണൻ , അശോകൻ , CPO രാജു , രാജേഷ് എന്നിവരുണ്ടായിരുന്നു.പ്രതികൾ അന്യ സംസ്ഥാന തൊഴിലാളികളെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി പതിവായി പണം വാങ്ങുന്നവരാണ്.

Advertisement