മുരിയാട് പഞ്ചായത്തിൽ പ്ലാസ്റ്റിക്ക് മുക്തമാകുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി എല്ലാം കുടുംബങ്ങൾക്കും തുണി സഞ്ചി

776
Advertisement

മുരിയാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിൽ 2017 18 പദ്ധതിയിൽപ്പെടുത്തി പഞ്ചായത്തിലെ എല്ലാ വീടുകൾക്കും തുണി സഞ്ചികൾ വിതരണം ചെയ്യുന്നതിന്റെ വിതരണോദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് മേരി തോമസ് നിർവ്വഹിച്ചു. പഞ്ചായത്തിൽ നിന്നും ശേഖരിച്ചപ്ലാസ്റ്റിക്ക് റീസൈക്ലീംങ്ങ് യുണിറ്റിലേക്ക് കൊണ്ടു പോകുന്നതിന്റെ വാഹനതിന് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് വി എ മനോജ് കുമാർ ഫ്ലാഗ് ഹോസ്ററിങ്ങ് നിർവഹിച്ചു. മുരിയാട് പഞ്ചായത്തിലെ എല്ലാ വീടുകളിൽ നിന്നും പ്ലാസ്റ്റിക് ശേഖരിക്കുന്ന ഇരുപത്തി ഒന്നംഗകർമ്മ സേനയ്ക്ക് യൂണിഫോം വിതരണം ചെയ്തു ഇതിന്റെ വിതരണോദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്തു മെമ്പർ ടി ജി ശങ്കരനാരായണൻ നിർവ്വഹിച്ചുപഞ്ചായത്തു പ്രസിഡണ്ട് സരള വിക്രമൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ വികസന സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിററി ചെയർപേഴ്സൻ അജിത രാജൻ ബ്ലോക്ക് വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് നളിനി ബാലകൃഷ്ണൻ ആരോഗ്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിററി ചെയർപേഴ്സൻ മോളി ജേക്കബ്, പഞ്ചായത്ത് മെമ്പർമാരായ തോമസ് തൊകലത്ത് ,വത്സൻ ടി വി,വൃന്ദ കുമാരി, ജസ്റ്റിൻ ജോർജ്,ശാന്ത മോഹൻദാസ്,സരിത സുരേഷ്,ഗംഗാദേവി സുനിൽ ,കവിത ബിജു, ജോൺസൻ എ എം, സെക്രട്ടറി സജീവ് കുമാർ എന്നിവർ പ്രസംഗി ച്ചു.

Advertisement