തിരുവുത്സവം : കൂടല്‍മാണിക്യം ദേവസ്വം ജനപ്രതിനിധികളുടെ യോഗം വിളിച്ചു ചേര്‍ത്തു.

586
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കൂടല്‍മാണിക്യം തിരുവുത്സവ നടത്തിപ്പ് സംബ്ദ്ധിച്ച് കൂടല്‍മാണിക്യം ദേവസ്വം ജനപ്രതിനിധികളുടെ യോഗം വിളിച്ചു ചേര്‍ത്തു. ദേവസ്വം ഓഫീസില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച ചേര്‍ന്ന യോഗത്തില്‍ തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണസ്ഥാപനകളിലെ ജനപ്രതിനിധികള്‍ പങ്കെടുത്തു. ഉത്സവ നടത്തിപ്പുമായി ദേവസ്വം ഇതുവരെ ചെയ്ത കാര്യങ്ങള്‍ ചെയര്‍മാന്‍ യു പ്രദീപ്മേനോന്‍ വിശദീകരിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് വി എ മനോജ്കുമാര്‍, ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭാ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്മ്യ ഷിജു , ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങളായ ടി ജി ശങ്കരനാരായണന്‍, എന്‍.കെ ഉദയ പ്രകാശ് ,ദേവസ്വം ചെയര്‍മാന്‍ യു പ്രദീപ് മേനോന്‍, ദേവസ്വം മാനേജിങ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ അഡ്വ. രാജേഷ് തമ്പാന്‍, എന്‍. പി പരമേശ്വര നമ്പൂതിരിപ്പാട് ,കെ.കെ. പ്രേമരാജന്‍, സുരേഷ്, ദേവസ്വം അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ എ എം സുമ, നഗരസഭയിലെ കൗണ്‍സിലര്‍മാര്‍, കാട്ടൂര്‍ ,കാറളം, പടിയൂര്‍ പൂമംഗലം ,മുരിയാട് പഞ്ചായത്തുകളില്‍ നിന്നുള്ള പ്രതിനിധികള്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു

Advertisement