വ്യാജ അവാര്‍ഡ് വാര്‍ത്ത വെട്ടിലായി താണ്ണിശേരി സ്വദേശി യുവാവ്

1971
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : താണിശ്ശേരി സ്വദേശിയും ഫോട്ടോഗ്രാഫി പാഷനായി കൊണ്ട് നടക്കുന്ന ശ്യം സത്യന്‍ എന്ന യുവാവാണ് വ്യാജ അവാര്‍ഡ് വാര്‍ത്തയെ തുടര്‍ന്ന് വെട്ടിലായിരിക്കുന്നത്.വേള്‍ഡ് ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്ക് ഫോറം എന്ന ഫേസ്ബുക്ക് കൂട്ടായ്മ്മയുടെ 2018 ട്രാവല്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫിയ്ക്ക് പരിഗണക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളില്‍ ശ്യാം സത്യന്റെ മികച്ച ക്ലിക്കുകളില്‍ ഒന്നായ കണ്ണൂരില്‍ നിന്ന് പകര്‍ത്തിയ കണ്ടനാര്‍ കേളന്റെ അഗ്നിപ്രവേശം ഉള്‍പെട്ടിരുന്നു.50000 രൂപയായണ് സമ്മാനതുക.ഇത് വ്യക്തമാക്കുന്ന രീതിയില്‍ ശ്യം രാവിലെ സ്വന്തം ഫെയ്‌സ്ബുക്കില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.എന്നാല്‍ ഈ പോസ്റ്റ് കണ്ട് ശ്യംമിനോട് ചോദിച്ച് വ്യക്തത പോലും വരുത്താതെ ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലെ ഒരു ഓണ്‍ലൈന്‍ ചാനല്‍ നല്‍കിയ വാര്‍ത്തയാണ് പെല്ലാപ്പ് വരുത്തിയിരിക്കുന്നത്.വാര്‍ത്ത കണ്ട് അനുമോദന പ്രവാഹങ്ങളും മറ്റും എത്തിയപ്പോഴാണ് ശ്യം വിവരമറിയുന്നത്.50000 രൂപ സമ്മാനതുക ലഭിച്ചതറിഞ്ഞ് സുഹൃത്തുക്കള്‍ കടമായും ട്രീറ്റിനായും പൈസ ചേദിച്ച് തുടങ്ങിയതായി ശ്യം പറയുന്നു.

 

Advertisement