ശാന്തിനികേതന്‍ ഗുരുദേവ പ്രതിമ സമര്‍പ്പണം

680

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഇരിങ്ങാലക്കുട ശാന്തിനികേതന്‍ പബ്ലിക്ക് സ്‌കൂളില്‍ പുതുതായി നിര്‍മ്മിച്ച ഗുരു മന്ദിരത്തില്‍ ശ്രീനാരായണഗുരുവിന്റെ പഞ്ചലോഹ പ്രതിമ സമര്‍പ്പിച്ചു. ശിവഗിരി ശ്രീനാരായണധര്‍മ്മസംഘം പ്രസിഡണ്ട് ബ്രഹ്മശ്രീ വിശുദ്ധാനന്ദ സ്വാമികളാണ് ഗുരുദേവ പ്രതിമ സമര്‍പ്പിച്ചത്. ബ്രഹ്മശ്രീ സ്വരൂപാനന്ദ സ്വാമികളും, ബ്രഹ്മശ്രീ സച്ചിദാനന്ദ സ്വാമികളും അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തി. എസ്.എന്‍.ഇ.എസ്. ചെയര്‍മാന്‍ കെ.ആര്‍. നാരായണന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. എസ്.എന്‍.ഇ.എസ്. പ്രസിഡണ്ട് എ.എ. ബാലന്‍, സെക്രട്ടറി എ.കെ. ബിജോയ്, പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഹരീഷ് മേനോന്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു. എസ്.എം.സി. ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ.കെ.ആര്‍ അച്യുതന്‍, എം.കെ. അശോകന്‍, വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് പി.കെ. പ്രസന്നന്‍, മാനേജര്‍ പ്രൊഫ.എം.എസ്. വിശ്വനാഥന്‍, വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍ കെ.കെ. കൃഷ്‌നാന്ദബാബു, വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ നിഷ ജിജോ ശ്രീധരന്‍ പി.ടി.എ. പ്രസിഡണ്ട് റിമ പ്രകാശ് എന്നിവര്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു.

Advertisement