കോണ്‍ഗ്രസ് കാട്ടൂര്‍ മണ്ഡലം കമ്മറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ കാട്ടൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസിനു മുന്‍പില്‍ പ്രതിഷേധ ധര്‍ണ്ണ

411

കാട്ടൂര്‍ : കേന്ദ്ര ,സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരുകളുടെ ദുര്‍ഭരണത്തിനെതിരെയും,പഞ്ചായത്തിനെ വികസനമുരടിപ്പിലേക്കു നയിക്കുന്ന എല്‍ഡിഎഫ് നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഭരണസമിതിയുടെ നയങ്ങള്‍ക്കെതിരെ പ്രതിക്ഷേധിച്ച് ഇന്ത്യന്‍ നാഷ്ണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് കാട്ടൂര്‍ മണ്ഡലം കമ്മറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസിനു മുന്‍പില്‍ പ്രതിഷേധ ധര്‍ണ്ണ നടത്തി.ഒരുവര്‍ഷത്തോളമായി പുതിയ പെന്‍ഷനുകള്‍ അനുവദിക്കാത്തതിലും,കൃഷിഭവന്‍ വഴി കിട്ടിയിരുന്ന കര്‍ഷക പെന്‍ഷന്‍ മുടങ്ങിയതിലും,റോഡുകളുടെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കാത്തതിലും,തൊഴിലുറപ്പ് തൊഴിലാളികളുടെ കൂലിയിനത്തിലുള്ള കുടിശികഎത്രയും വേഗം കൊടുത്തുതീര്‍ക്കുവാന്‍ നടപടികള്‍ കൈക്കൊള്ളാത്തതിലും,എല്ലാവര്‍ക്കും ഭവനം എന്ന് കൊട്ടിഘോഷിച്ച് തുടങ്ങിയ ലൈഫ്പദ്ധതിയിലൂടെ ഒരുഭവനംപോലും പഞ്ചായത്തില്‍ ലഭിക്കാത്തതിലും,വൃദ്ധജനങ്ങള്‍ക്ക് സൗജന്യ മരുന്നുവിതരണം നടപ്പിലാക്കാത്തതുവഴി വൃദ്ധജനങ്ങളോട് കാട്ടുന്ന അവഗണനയിലും,കുടിവെള്ളക്ഷാമം പരിഹരിക്കാന്‍ നടപടി കൈക്കൊള്ളാത്തതിലും,റേഷന്‍ കാര്‍ഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അര്‍ഹതയുള്ളവരെ മുന്‍ഗണന വിഭാഗത്തില്‍നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയ നടപടിയില്‍ പ്രതിക്ഷേധിച്ചാണ് കോണ്‍ഗ്രസ്സിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ധര്‍ണ്ണ നത്തിയത്. മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് എ എസ് ഹൈദ്രോസ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചപരിപാടി ഡി സി സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി അനില്‍പുളിക്കന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു .വര്‍ഗ്ഗീസ് പുത്തനങ്ങാടി ,മെംമ്പര്‍മാരായ എം ജെ റാഫി ,ധീരജ്‌തേറാട്ടില്‍ ,അമീര്‍ തൊപ്പിയില്‍,ബെറ്റിജോസ്,രാജലക്ഷ്മി കുറുമാത്ത്,അംബുജരാജന്‍ യൂത്ത്‌കേണ്‍ഗ്രസ്സ് പ്രസിഡന്റ് കിരണ്‍ ഒറ്റാലി ,എം ഐ അഷ്‌റഫ് എ എ ഡൊമിനി എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു

Advertisement