കത്തീഡ്രല്‍ പാരീഷ് ഹാളില്‍ സൗജന്യ മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു

433
Advertisement

ഇരിഞ്ഞാലക്കുട : കത്തീഡ്രല്‍ കത്തോലിക്ക കോണ്‍ഗ്രസ്സും അശ്വിനി ഹോസ്പിറ്റല്‍ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് തൃശ്ശൂരും അഹല്യ കണ്ണാശുപത്രി പാലക്കാടുമായി സഹകരിച്ച് സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സൗജന്യ മെഗാ മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പ് ഇരിഞ്ഞാലക്കുട കത്തീഡ്രല്‍ പാരീഷ് ഹാളില്‍ 2018 ഫെബ്രുവരി 25 ഞായറാഴ്ച്ച 9.00 a.m മുതല്‍ 1.00 pm വരെ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.ക്യാമ്പിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ടി വി ഇന്നസെന്റ് എം പി നിര്‍വഹിക്കുന്നതാണ് .യോഗത്തില്‍ സെന്റ് തോമസ് കത്തീഡ്രല്‍ വികാരി റവ.ഫാ .ഡോ ആന്റു ആലപ്പാടന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിക്കുന്നതും ,കൊമ്പെടിഞ്ഞാമാക്കല്‍ ലയണ്‍സ് ക്ലബ് പ്രസിഡന്റ് ജോണ്‍സണ്‍ കോലംങ്കണ്ണി മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തും.എ കെ സി സി ഇരിഞ്ഞാലക്കുട രൂപത പ്രസിഡന്റ് റിന്‍സന്‍ മണവാളന്‍ ആശംസകളര്‍പ്പിക്കുന്നു.കണ്‍വീനര്‍ ഡേവീസ് ചക്കാലക്കല്‍ സ്വാഗതവും യൂണിറ്റ് പ്രസിഡന്റ് ബാബു ചേലക്കാട്ടുപറമ്പില്‍ നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തും.ക്യാമ്പിന്റെ വിജയത്തിനായി വര്‍ഗ്ഗീസ് ജോണ്‍ തെക്കിനിയത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ 30 അംഗ കമ്മിറ്റി പ്രവര്‍ത്തിച്ചുവരുന്നു

Advertisement