ഇരിങ്ങാലക്കുട വെസ്റ്റ് താണിശ്ശേരി ലിറ്റില്‍ ഫ്ളവര്‍ എല്‍.പി. സ്‌കൂളിന്റെ 90-ാമത് വാര്‍ഷികഘോഷം ഫെബ്രുവരി 17ന്

414
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഇരിങ്ങാലക്കുട വെസ്റ്റ് താണിശ്ശേരി ലിറ്റില്‍ ഫ്ളവര്‍ എല്‍.പി. സ്‌കൂളിന്റെ 90-ാമത് വാര്‍ഷികവും അദ്ധ്യാപക- രക്ഷാകര്‍ത്തൃ ദിനവും പൂര്‍വ്വ വിദ്യര്‍ത്ഥി സംഗമവും 2018 ഫെബ്രുവരി 17 ശനിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം 5.30ന് ഡോളേഴ്സ് പള്ളി മതബോധനഹാളില്‍ വച്ച് ആഘോഷിക്കുന്നു. ഉദ്ഘാടനം ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപത മെത്രാന്‍ പോളി കണ്ണൂക്കാടന്‍ നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നു. ഇരിങ്ങാലക്കുട കോര്‍പ്പറേറ്റ് എഡ്യുക്കേഷണല്‍ ഏജന്‍സി മാനേജര്‍ ഫാ.ജോര്‍ജ്ജ് പാറമേല്‍ അധ്യക്ഷത വഹിക്കുന്ന യോഗത്തില്‍ തൃശ്ശൂര്‍ എം.പി. സി.എന്‍.ജയദേവന്‍ സുഖനീര്‍ പ്രകാശനം നടത്തുന്നു. ജൈവവൈവിധ്യ ഉദ്യാനത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ഇരിങ്ങാലക്കുട എം.പി. പ്രൊഫ.കെ.യു.അരുണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ നിര്‍വ്വഹിക്കും. നവതി സ്മാരക ലൈബ്രറിയുടെ ഉദ്ഘാടനം ഇരിങ്ങാലക്കുട മുനിസിപ്പല്‍ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ നിമ്യ ഷിജു നിര്‍വ്വഹിക്കും. ഇരിങ്ങാലക്കുട എ.ഇ.ഒ. ടി.കെ. ഭരതന്‍ എന്‍ഡോവ്മെന്റ് വിതരണം ചെയ്യും. സ്‌കൂളിന്റെ മുന്‍ മാനേജര്‍മാരുടെ പ്രതിനിധിയായ ഫാ. ആന്റോ പാറശ്ശേരി സമ്മാനദാനം നിര്‍വ്വഹിക്കും. താണിശ്ശേരി നാടിന്റെ പ്രഥമ പ്രാഥമിക വിദ്യാലയമായ ലിറ്റില്‍ ഫ്ളവര്‍ എല്‍.പി. സ്‌കൂള്‍ 1928-ല്‍ സ്ഥാപിതമായതാണ്.