സുജിത് വധം: പ്രതിയെ ഉടന്‍ പിടികൂടണമെന്ന് ബിജെപി ജില്ല പ്രസിഡണ്ട് എ.നാഗേഷ്

1261

ഇരിങ്ങാലക്കുട: സുജിത്ത് വധവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നീതിപൂര്‍വ്വകമായ അന്വേഷണം നടത്തി പ്രതിയെ ഉടന്‍ അറസ്റ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് ബിജെപി ജില്ല പ്രസിഡണ്ട് എ. നാഗേഷ് ആവശ്യപ്പെട്ടു. ബസ് സ്റ്റാന്റിനു സമീപത്തുവച്ച് ഓട്ടോ ഡ്രൈവറുടെ മര്‍ദ്ദനമേറ്റ് കൊല്ലപ്പെട്ട സുജിത്തിന്റെ വീട് ബി ജെ പി ജില്ല പ്രസിഡണ്ട് എ. നാഗേഷ് സന്ദര്‍ശിച്ചു വീട്ടുകാരുടെ ദു:ഖത്തില്‍ പങ്കുചേര്‍ന്ന് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. വീട്ടുകാര്‍ക്ക് ബി ജെ പിയുടെ എല്ലാ പിന്തുണയും അദ്ദേഹം അറിയിച്ചു. ജില്ല വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ഇ.മുരളീധരന്‍ നിയോജകമണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് ടി.എസ്.സുനില്‍കുമാര്‍, ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ പാറയില്‍, മുനി. പ്രസിഡണ്ട് വി.സി.രമേഷ്, ജന. സെക്രട്ടറി സന്തോഷ് ബോബന്‍, യുവമോര്‍ച്ച മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് അഖിലാഷ് വിശ്വനാഥന്‍, ന്യൂനപക്ഷ മോര്‍ച്ച മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് ബിജുവര്‍ഗ്ഗീസ് എന്നിവരും പങ്കെടുത്തു.

 

Advertisement