അവിട്ടത്തൂര്‍ ലാല്‍ ബഹാദൂര്‍ ശാസ്ത്രി മെമ്മോറിയല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍ വാര്‍ഷികം സമുചിതമായി ആഘോഷിച്ചു

677
Advertisement

അവിട്ടത്തൂര്‍ ലാല്‍ ബഹാദൂര്‍ ശാസ്ത്രി മെമ്മോറിയല്‍ സ്‌കൂള്‍ വാര്‍ഷികവും ,രക്ഷാകര്‍ത്തൃദിനവും,സ്തുതൃഹമായ സേവനത്തിനു ശേഷം ഹൈസ്‌കൂള്‍ വിഭാഗത്തില്‍ നിന്നൂം വിരമിക്കുന്ന കെ.കെ കൃഷ്ണന്‍ നമ്പൂതിരിക്കുള്ള യാത്രയയപ്പും ബുധനാഴ്ച്ച രാവിലെ 9:30ന് സമുചിതമായി നടത്തപ്പെട്ടു.ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍ മെജോ പോള്‍ സ്വാഗതം പറഞ്ഞ യോഗത്തില്‍ വേളൂക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഇന്ദിരാ തിലകന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിക്കുകയും തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് മേരി തോമസ് ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിക്കുകയും ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ ടി ജി ശങ്കരനാരായണന്‍ ഫോട്ടോ അനാച്ഛാദനം തുടര്‍ന്ന് ജില്ലാ സ്പാര്‍ട്‌സ് ഓഫീസര്‍ ജനാര്‍ദനന്‍ എ. പി ദേവസ്സി ,കെ എല്‍ ജോസ് ,ആള്‍ഡ്രിന്‍ ജെയിംസ് സി എന്നിവരെ ആദരിച്ചു.ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ഡി ഇ ഒ ഉഷാ റാണി പി സമ്മാന വിതരണം നിര്‍വഹിച്ചു.കെ കെ വിനയന്‍ ,ജയശ്രീ അനില്‍ കുമാര്‍ ,വിജയലക്ഷ്മി വിനയചന്ദ്രന്‍,തോമസ് കോലങ്കണ്ണി ,സി പി പോള്‍ ,എ വി രാജേഷ് ,ബെന്നി വിന്‍സെന്റ് ,അജിത സജീഷ് ,പി കാര്‍ത്തികേയന്‍ ,പി ഗോപിനാഥ് എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു.തുടര്‍ന്ന് വിവിധ കലാപരിപാടികള്‍ അരങ്ങേറി

 

Advertisement