അവിട്ടത്തൂര്‍ ചിറയില്‍ അറവ്മാലിന്യം തള്ളിയനിലയില്‍

701
Advertisement

അവിട്ടത്തൂര്‍ ; അവിട്ടത്തൂര്‍ ക്ഷേത്രത്തിന് വടക്ക് വശത്തായുള്ള തൊമ്മനപാടശേഖരത്തിന്റെ ഭാഗമായ പുറംചിറയിലെ ഷട്ടറിന് സമാപമാണ് സാമൂഹ്യവിരുദ്ധര്‍ അറവ് മാലിന്യം തള്ളിയിരിക്കുന്നത്.തെമ്മാനപാടത്തേ കൃഷിയക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന വെള്ളത്തിലാണ് വ്യാപകമായ രീതിയില്‍ മാലിന്യം തള്ളിയിരിക്കുന്നത്.പക്ഷികളും മറ്റും മാലിന്യം കൊത്തിവലിച്ച് സമീപത്തേ വീടുകളിലെ കുടിവെള്ള സ്രോതസുകളിലും മറ്റും കൊണ്ട് വന്നിടുന്നതായും പരാതിയുണ്ട്.കഴിഞ്ഞ് ആഴ്ച്ചയാണ് സമീപത്തേ സംസ്ഥാനപാതയില്‍ ഇതേ രീതിയില്‍ അറവ് മാലിന്യം തള്ളിയിരുന്നത്.ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭ അംഗീകൃത അറവ്ശാല പ്രവര്‍ത്തിക്കാതെ പൂട്ടികിടക്കുന്നതിനാല്‍ നഗരത്തില്‍ അനധികൃത അറവാണ് നടക്കുന്നതിലധികവും ഇവിടെ നിന്നുള്ള മാലിന്യമാണ് ഇത്തരത്തില്‍ വഴിയോങ്ങളില്‍ നിക്ഷേപിയ്ക്കുന്നത്.നഗരസഭയും പോലിസും എത്രയും വേഗം ഈ പ്രശ്‌നത്തിനുള്ള പരിഹാരം കാണണമെന്നാണ് നാട്ടുക്കാരുടെ ആവശ്യം.

Advertisement