എ കെ എസ് ടി യു തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലാസമ്മേളനം ജനുവരി 12,13 തിയ്യതികളില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍

648
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഓള്‍ കേരള സ്‌കൂള്‍ ടിച്ചേഴ്‌സ് യൂണിയന്‍ (AKSTU) തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലാസമ്മേളനം ജനുവരി 12,13 തിയ്യതികളില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ നടക്കും.ജനുവരി 12ന് മുന്‍സിപ്പല്‍ ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ വൈകീട്ട് 4.30ന് നടക്കുന്ന വിദ്യഭ്യാസ സമ്മേളനം എ ഐ ടി യു സി സംസ്ഥാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി കെ പി രാജേന്ദ്രന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.എ കെ എസ് ടി യു സംസ്ഥാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി എന്‍ ശ്രീകുമാര്‍ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തും.സ്വാഗതസംഘം ചെയര്‍മാന്‍ പി മണി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിയ്ക്കുന്ന യോഗത്തില്‍ ടി കെ സുധീഷ്,കെ പി സന്ദീപ്,ബി ജി വിഷ്ണു,എം പി അനില്‍കുമാര്‍,എം കെ അരുണ്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിയ്ക്കും.ജനുവരി 13ന് എസ് എസ് ഹാളില്‍ നടക്കുന്ന പ്രതിനിധി സമ്മേളനം സി എന്‍ ജയദേവന്‍ എം പി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.വിരമിക്കുന്ന അദ്ധ്യാപകരെ സി പി ഐ ജില്ലാസെക്രട്ടറി കെ കെ വത്സരാജ് ആദരിയ്ക്കും.എ യു കബീര്‍,ഡോ.കെ വിവേക്,ഒ കെ ജയകൃഷ്ണന്‍,കെ എസ് ഭരതരാജ്,സി ജെ ജിജു,കെ ശ്രീകുമാര്‍,കെ പി ഗോവിന്ദന്‍,സി കെ ബിന്ദുമോള്‍,എം കെ സൗദാമിനി,എം കെ പ്രസാദ്,എ യു വൈശാഖ് എന്നിവര്‍ സംസാരിയ്ക്കും.12 ഉപജില്ലകളില്‍ നിന്നായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട 120 പ്രതിനിധികള്‍ സമ്മേളനത്തില്‍ പങ്കെടുക്കും..

Advertisement