കടുപ്പശ്ശേരി ദേവാലയത്തിലെ വി,സെബാസ്റ്റ്യാനോസിന്റെ തിരുന്നാള്‍ ജനുവരി 6,7 തിയ്യതികളില്‍

512
Advertisement

കടുപ്പശ്ശേരി : കടുപ്പശ്ശേരി തിരുഹൃദയ ദേവാലയത്തിലെ വി,സെബാസ്റ്റ്യാനോസിന്റെ തിരുന്നാള്‍ ജനുവരി 6,7 തിയ്യതികളില്‍ ആഘോഷിക്കുന്നു.6-ാം തിയ്യതി രാവിലെ ദിവ്യബലി രൂപം എഴുന്നള്ളിയ്ക്കല്‍ എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷം വിവിധ യൂണിറ്റുകളിലേയ്ക്ക് അമ്പ് എഴുന്നള്ളിപ്പ്.7-ാം തിയ്യതി രാവിലെ ആരാധനയും ദിവ്യബലിയും 10 മണിയ്ക്കുള്ള ആഘോഷമായ തിരുന്നാള്‍ കുര്‍ബാനയ്ക്ക് ഫാ.ഡോ ടൈറ്റസ് കാടുപറമ്പില്‍ നേതൃത്വം നല്‍കും.ഫാ.സെബ്യാസ്റ്റന്‍ പഞ്ഞിക്കാരന്‍ തിരുന്നാള്‍ സന്ദേശം നല്‍കും.ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് 4ന് ദിവ്യബലിയും തുടര്‍ന്ന് പ്രദക്ഷിണവും നടക്കും.രാത്രി കൊച്ചിന്‍ മരിയ തിയ്യേറ്റേഴ്‌സ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന വിശുദ്ധ സെബ്യസ്റ്റേനേസ് എന്ന ബൈബിള്‍ നാടകവും ഉണ്ടായിരിക്കും.സിജോ തോമസ്,ആന്റണി കോങ്കോത്ത്,ഫ്രാന്‍സിസ്,ഡേവീസ് കണ്ണൂക്കാടന്‍ എന്നിവര്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement