മികച്ച പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറിയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഹരി ഇരിങ്ങാലക്കുടയ്ക്ക് ആദരം

938

അരിപ്പാലം : മൂന്ന് തവണ മികച്ച ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറിക്കുള്ള സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ പുരസ്‌ക്കാരവും രണ്ട് തവണ സദ്‌സേവന പുരസ്‌ക്കാരവും നേടിയ പൂമംഗലം ഗ്രാമപഞ്ചയത്ത് സെക്രട്ടറി ഹരി ഇരിങ്ങാലക്കുടയെ പഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതിയും സ്റ്റാറും ചേര്‍ന്ന് ആദരിച്ചു.വ്യവസായ-യുവജനക്ഷേമ വകുപ്പ് മന്ത്രി എ സി മെയ്തീന്‍ പൊന്നാട അണിയിച്ച് കീര്‍ത്തിഫലകം സമ്മാനിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് വര്‍ഷ രാജേഷ് അദ്ധ്യക്ഷനായിരുന്നു.ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഷാജി നക്കര,ജീല്ലാപഞ്ചായത്തംഗം ടി ജി ശങ്കരനാരയാണന്‍,പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഇ ആര്‍ വിനോദ്,സ്റ്റന്റംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍മാരായ മിനി ശിവദാസ്,കവിത സുരേഷ്,ഈനാശു പല്ലിശ്ശേരി എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറിയായി ആറ് വര്‍ഷത്തേ സേവനം പൂര്‍ത്തികരിച്ചിരിക്കുകയാണ് ഹരി.

Advertisement