എന്‍.എസ് എസ്.സപ്തദിന ക്യാമ്പ് ആരംഭിച്ചു.

447
Advertisement

നടവരമ്പ് :ഗവ: മോഡല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂളിലെ എന്‍.എസ്.എസ് യൂണിറ്റിന്റെ സപ്തദിന സഹവാസ ക്യാമ്പ് വെള്ളാങ്കല്ലൂര്‍ കുറ്റിപ്പുറം ഗവ: എല്‍പി സ്‌കൂളില്‍ ആരംഭിച്ചു. പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ എം.നാസറുദ്ദീന്‍.പതാക ഉയര്‍ത്തി വെള്ളാങ്കല്ലൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഷാജി നക്കര ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.വെള്ളാങ്കല്ലൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് പ്രസന്ന അനില്‍കുമാര്‍ ആദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.അദ്ധ്യാപിക സി.ബിഷക്കീല പദ്ധതി വിശദീകരണം നടത്തി.ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാനും പി.റ്റി.എ.പ്രസിഡന്റുമായ എം കെ മോഹനന്‍ മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി .ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് അംഗം മിനി രാജന്‍. ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് റാണി എം എസ്.,അദ്ധ്യാപിക പ്രീതി എം.കെ ,എന്‍ എസ് എസ് കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ റോഫി വിജെ ,എന്‍ എസ് എസ് ലീഡര്‍മാരായ മരിയന്‍ പോള്‍ ഗോകുല്‍ ഗോപി എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement