സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് (മെയ് 6 ) ആർക്കും കോവിഡ് രോഗ സ്ഥിരീകരണം ഇല്ല

100

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് (മെയ് 6 ) ആർക്കും കോവിഡ് രോഗ സ്ഥിരീകരണം ഇല്ല .7 ‌ പേരുടെ ഫലം നെഗറ്റീവായി.കോട്ടയത്ത് ആറുപേരും (ഇതില്‍ ഒരാള്‍ ഇടുക്കി സ്വദേശിയാണ്) പത്തനംതിട്ടയില്‍ ഒരാളുമാണ് രോഗമുക്തി നേടിയത്.ഇതുവരെ 502 പേർക്കാണ് സംസ്ഥാനത്ത് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് .30 പേർ ഇപ്പോൾ ചികിത്സയിൽ ഉണ്ട് .14670 പേരാണ് ഇപ്പോൾ നിരീക്ഷണത്തിൽ ഉള്ളത് .14402 പേർ വീടുകളിലും 268 പേർ ഹോസ്പിറ്റലുകളിലും ആണ് നിരീക്ഷണത്തിൽ ഉള്ളത് .ഇന്ന് മാത്രം 58 പേരെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു .34599 സാമ്പിളുകൾ പരിശോധനക്ക് അയച്ചതിൽ 34063 എണ്ണത്തിന് രോഗബാധയില്ലെന്ന് ഉറപ്പായി. സംസ്ഥാനത്ത് ആറ് ജില്ലകളില്‍ മാത്രമാണ് കോവിഡ് ബാധിതര്‍ ചികിത്സയിലുള്ളത്. എട്ടുജില്ലകള്‍ കോവിഡ് മുക്തമായിട്ടുണ്ട്.കോഴിക്കോട്, മലപ്പുറം, തൃശ്ശൂര്‍,എറണാകുളം, കോട്ടയം,പത്തനംതിട്ട,ആലപ്പുഴ,തിരുവന്തപുരം എന്നീ ജില്ലകളാണ് കോവിഡ് മുക്തമായത് .

Advertisement