നാലാമത് ഇരിങ്ങാലക്കുട അന്തർദേശീയ ചലച്ചിത്രമേളയുടെ പങ്കാളികളായി ഇക്കുറി ക്രൈസ്റ്റ് ഓട്ടോണമസ് കോളേജിലെ കൊട്ടക ഫിലിം ക്ലബും

27
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : നാലാമത് ഇരിങ്ങാലക്കുട അന്തർദേശീയ ചലച്ചിത്രമേളയുടെ പങ്കാളികളായി ഇക്കുറി ക്രൈസ്റ്റ് ഓട്ടോണമസ് കോളേജിലെ കൊട്ടക ഫിലിം ക്ലബും . അഞ്ഞൂറോളം അംഗങ്ങളുള്ള ക്ലബിൽ നിന്നുള്ള വിദ്യാർഥികൾ ചലച്ചിത്രമേളയുടെ സംഘാടകരായും കാണികളായും രംഗത്തെത്തും. കോളേജിലെ കോൺഫ്രറൻസ് ഹാളിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ ഫെസ്റ്റിവൽ പോസ്റ്റർ ക്ലബ് അംഗം ദിയാനക്ക് നല്കി കൊണ്ട് പ്രിൻസിപ്പൽ ഫാ ഡോ ജോളി ആൻഡ്രൂസ് പ്രകാശനം ചെയ്തു. മികച്ച സിനിമകൾ ഉണ്ടാകേണ്ടതുണ്ടെന്നും അവയെ കാലഘട്ടത്തിന്റെ അടയാളമായി ചരിത്രം രേഖപ്പെടുത്തുമെന്നും പ്രിൻസിപ്പൽ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. ഭവൻ, ഐശ്വര്യ എന്നിവർ സ്റ്റുഡന്റ് പാസ്സുകളും എറ്റ് വാങ്ങി. ക്ലബ് വൈസ് – പ്രസിഡണ്ട് ടി ജി സിബിൻ, സെക്രട്ടറി നവീൻ ഭഗീരഥൻ, ട്രഷറർ ടി ജി സച്ചിത്ത്,ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി ജോസ് മാമ്പിള്ളി, എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങളായ എം എസ് ദാസൻ , അൻവർ അലി, ഇംഗ്ലീഷ് വിഭാഗം അധ്യാപകരായ പ്രൊഫ. കെ ജെ വർഗ്ഗീസ്, പ്രൊഫ ബിബിൻ തോമസ്, കൊട്ടക ക്ലബ് പ്രസിഡണ്ട് ശ്യാം ശങ്കർ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. മാർച്ച് 3 മുതൽ 9 വരെ ഇരിങ്ങാലക്കുട മാസ് മൂവീസിലും ഓർമ്മ ഹാളിലുമായി വിവിധ ഭാഷകളിൽ നിന്നുള്ള 21 ചിത്രങ്ങളാണ് മേളയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നത്.

Advertisement