ജെ.എഫ്.എൽ. ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റിൽ ജെ.സി.ഐ. വൈറ്റില വിജയിച്ചു

11

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ജെ.സി.ഐ. ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ തൃശൂർ, എറണാംകുളം, ഇടുക്കി ജില്ലകളിലെ ഫുട്ബോൾ ടീമുകളെ പങ്കെടുപ്പിച്ച് കൊണ്ട് നടത്തിയ സോൺ തല ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റിൽ ജെ.സി.ഐ. വൈറ്റില വിജയികളായി ഇരിങ്ങാലക്കുട ഫുട്ബോൾ ക്ലബിനെ മറുപടിയില്ലാത്ത ഒരു ഗോളിനാണ് വൈറ്റില തോൽപ്പിച്ചത് തൃശൂർ പൂരം സിറ്റി മൂന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി

പന്ത്രണ്ടായിരത്തൊന്ന് രൂപ ക്യാഷ് അവാർഡും റോളിങ്ങ് ട്രോഫിയും ഒന്നാം സ്ഥാനത്തിനും എണ്ണായിരത്തൊന്ന് രൂപ ക്യാഷ് അവാർഡും ട്രോഫിയും രണ്ടാം സ്ഥാനത്തിനും അയ്യായിരത്തൊന്ന് രൂപയുടെ ക്യാഷ് അവാർഡും ട്രോഫിയും മുന്നാം സ്ഥാനത്തിനും നൽകി ഇരിങ്ങാലക്കുട സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ എം.എസ്.ഷാജൻ സമ്മാനദാനം നിർവഹിച്ചു ജെ.സി.ഐ. സോൺ ഡയറക്ടർ അനഘ ഷിബു അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു, ജെ.സി.ഐ. ചാപ്റ്റർ പ്രസിഡന്റ് മേജൊ ജോൺസൺ, സോൺ പ്രസിഡന്റ് അർജുൻ നായർ, മുൻ സോൺ പ്രസിഡന്റ് ജോബിൻ കുര്യാക്കോസ്, പ്രോഗ്രാം ഡയറക്ടർ ഡിബിൻ അമ്പൂക്കൻ , സോൺ കോ ഓഡിനേറ്റർ ഡയസ് കാരാത്രക്കാരൻ , മുൻ പ്രസിഡന്റുമാരായ ടെൽസൺ കോട്ടോളി, ഡയസ് ജോസഫ് , അഡ്വ. ഹോബി ജോളി, മണിലാൽ വി.ബി.സെക്രട്ടറി ഷൈജോ ജോസ് ,ട്രഷറർ സാന്റോ വിസ്മയ , ബിനോയ് ജെ.പി. ട്രേഡേഴ്സ് ,ഷാജു പന്തല്ലി പാടൻ , ആന്റോ അമ്പൂ ക്കൻ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു ടൂർണമെന്റിലെ മികച്ച ഗോളിയായി അജോ ജോൺ (ഇരിങ്ങാലക്കുട)നേയും മികച്ച കളിക്കാരനായി വിശ്വാസ ( വൈറ്റില )നേയും തെരഞ്ഞെടുത്തു.

Advertisement