ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് സപ്ലിമെന്റ് പ്രകാശനം നടത്തി

47

ഇരിങ്ങാലക്കുട:ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് ഗോള്‍ഡന്‍ ജൂബിലിയാഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി ഡയാലിസിസ് രോഗികള്‍ക്ക് സ്‌നേഹസ്പര്‍ശവുമായി 5 ഡയാലിസിസ് മെഷീനുകളുമായി പുല്ലൂര്‍ സേക്രഡ് ഹാര്‍ട്ട് മിഷന്‍ ആശുപത്രിയില്‍ ആരംഭിച്ച ലയണ്‍സ് ഗോള്‍ഡന്‍ ജൂബിലി ഡയാലിസിസ് സെന്ററിലേക്ക് ലയണ്‍സ് ക്ലബ് ഇന്റര്‍നാഷണലിന്റെ സഹകരണത്തോടെ ആധുനിക രീതിയിലുളള രണ്ട് മെഷീനുകള്‍ കൂടി സമര്‍പ്പിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി
ഇരിങ്ങാലക്കുട ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് അച്ചടിച്ച് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന സപ്ലിമെന്റിന്റെ പ്രകാശനം ലയണ്‍സ് ക്ലബ് ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് 318 ഡി ഗവര്‍ണ്ണര്‍ സാജു ആന്റണി പാത്താടന്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട ലയണ്‍സ് ക്ലബ് പ്രസിഡന്റ് ബിജോയ് പോള്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മുന്‍ ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ഗവര്‍ണ്ണര്‍മാരായ അഡ്വ. ടി.ജെ തോമാസ്, തോമാച്ചന്‍ വെള്ളാനിക്കാരന്‍,ലയണ്‍സ് ക്ലബ് സോണ്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ഷാജന്‍ ചക്കാലക്കല്‍, സെക്രട്ടറി അഡ്വ. ജോണ്‍ നിധിന്‍ തോമസ്, ട്രഷറര്‍ ജോണ്‍ തോമസ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.നവംബര്‍ 14-ാം തിയ്യതി ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 11 മണിക്ക് പുല്ലൂര്‍ സേക്രഡ് ഹാര്‍ട്ട് മിഷന്‍ ആശുപത്രി അങ്കണത്തിലാണ് ഡയാലിസിസ് മെഷീനുകളുടെ സമര്‍പ്പണം. ചടങ്ങില്‍ ലയണ്‍സ് ക്ലബ് ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ ഡയറക്ടര്‍ വി.പി നന്ദകുമാര്‍ മണപ്പുറം മുഖ്യാതിഥിയായിരിക്കും. മുന്‍ ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ഗവര്‍ണര്‍ എം.ഡി ഇഗ്‌നേഷ്യസ് വിശിഷ്ടാതിഥിയായിരിക്കും.

Advertisement