തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് (ജൂണ്‍ 8) 28 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് -19 സ്ഥിരീകരിച്ചു

35

തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് (ജൂണ്‍ 8) 28 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് -19 സ്ഥിരീകരിച്ചു . ഇതോടെ ജില്ലയില്‍ കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ച 131 പേരാണ് ആശുപത്രിയില്‍ നിലവില്‍ ചികിത്സയിലുളളത് . ജില്ലയില്‍ ഇതുവരെ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 165 ആയി . കണ്ണൂരില്‍ നിന്നു വന്ന എടക്കുളം സ്വദേശി ( 47 വയസ്സ് , പരുഷന്‍) , അബുദാബിയില്‍ നിന്ന് വന്ന അയ്യന്തോള്‍ സ്വദേശി ( 78 വയസ്സ് , സ്ത്രീ ) , നൈജീരിയയില്‍ നിന്ന് വന്ന വടക്കാഞ്ചേരി സ്വദേശി ( 47 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , അടാട്ട് സ്വദേശി ( 38 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) ( വടക്കേക്കാട് സാമുഹികാരോഗ്യ കേന്ദ്രം , ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തകന്‍ ) , റഷ്യയില്‍ നിന്നു വന്ന കുരിയച്ചിറ സ്വദേശി ( 21 വയസ്സ് , സ്ത്രീ ) , റഷ്യയില്‍ നിന്നു വന്ന കണിമംഗലം സ്വദേശി ( 22 വയസ്സ് , സീ ) , അബുദാബിയില്‍ നിന്ന് വന്ന അകലാട് സ്വദേശി ( 29 വയസ്സ് , സ്ത്രീ ) , അബുദാബിയില്‍ നിന്ന് വന്ന പുന്നയൂര്‍ക്കുളം സ്വദേശി ( 24 വയസ്സ് , സ്ത്രീ ) , നെജീരിയായില്‍ നിന്ന് വന്ന തൃശ്ശൂര്‍ സ്വദേശി ( 36 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , അബുദാബിയില്‍ നിന്ന് വന്ന പടിയൂര്‍ സ്വദേശി ( 6 വയസ്സ് , പെണ്‍കുട്ടി ) , തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ നിന്ന് വന്ന എടക്കഴിയൂര്‍ സ്വദേശി ( 32 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , ഇറ്റലിയില്‍ നിന്ന് വന്ന എടത്തിരുത്തി സ്വദേശി ( 29 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , റഷ്യയില്‍ നിന്ന് വന്ന കുന്ദംകുളം സ്വദേശി ( 20 വയസ്സ് , സ്ത്രീ ) , തൃക്കുര്‍ സ്വദേശി ( 35 വയസ്സ് പുരുഷന്‍ ) ( പാലക്കാട് ജനറല്‍ ആശുപ്രതിയില്‍ പോസിറ്റീവായ ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തകയുടെ ഭര്‍ത്താവ് ) , ഡല്‍ഹിയില്‍ നിന്നു വന്ന ഗുരുവായൂര്‍ സ്വദേശി ( 51 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , അബുദാബിയില്‍ നിന്നു വന്ന മാള സ്വദേശി ( 51 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , അബുദാബിയില്‍ നിന്നു വന്ന മുളംകുന്നത്തുകാവ് സ്വദേശി ( 65 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , കുവൈറ്റില്‍ നിന്നു വന്ന ഇരിഞ്ഞാലക്കുട സ്വദേശി ( 39 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , ദുബായില്‍ നിന്നു വന്ന പരിയാരം സ്വദേശി ( 23 വയസ്സ് , സ്ത്രീ ) , മസ്‌കറ്റില്‍ നിന്നു വന്ന മാള സ്വദേശി ( 36 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , അബുദാബിയില്‍ നിന്നു വന്ന മുല്ലശ്ശേരി ( 50 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , മോസ്‌കോയില്‍ നിന്നും വന്ന അടാട്ട് സ്വദേശി ( 59 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , ഒമാനില്‍ നിന്നും വന്ന തൃശ്ശൂര്‍ സ്വദേശി ( 40 വയസ്സ് , സ്ത്രീ ) , മുംബൈയില്‍ നിന്നും വന്ന ഒല്ലൂര്‍ സ്വദേശി ( 24 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , ജോര്‍ദ്ദാനില്‍ നിന്നും വന്ന കാട്ടകാമ്പാല്‍ സ്വദേശി ( 50 വയസ്സ് , പുരുഷന്‍ ) , മസ്‌കറ്റില്‍ നിന്നും വന്ന കൊല്ലം സ്വദേശികളായ ( 68 വയസ്സുളള പുരുഷന്‍ ,59 വയസ്സുള്ള സ്ത്രീ ) എന്നിവര്‍ക്കാണ് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുളളത്.

Advertisement