അനന്ത സാധ്യതകളുമായി റോബോട്ടിക്സ് പരിശീലന കളരി ജ്യോതിസ് കോളേജിൽ

14
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട :ജ്യോതിസ് ഐടിയിൽ സ്കൂൾ കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് നിർമ്മാണവും പരിശീലനവും അതിന്റെ അനന്തസാധ്യതകളെ കുറിച്ചുള്ള സൗജന്യ സെമിനാർ നടത്തി.വരും കാലഘട്ടത്തിൽ മനുഷ്യ ജീവിതത്തിൽ റോബോട്ടുകളുടെ ആ വശ്യം ഒഴിച്ചു കൂടാൻ പറ്റാത്ത ഒന്നായി മാറുമെന്ന് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു കൊണ്ട് ജ്യോതിസ് കോളേജ് പ്രിൻസിപാൾ പ്രൊഫ. എ. എം വർഗീസ് സംസാരിച്ചു. ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ഓഫ് എൻജിനീയറിങ്ങിലെ ക്രൈസ്റ്റ് സെൻറർ ഫോർ ഇന്നോവേഷൻ ഡയറക്ടറും സൃഷ്ടി റോബോട്ടിക് പ്രൈവറ്റ് ലിമറ്റഡിന്റെ കോഫൗണ്ടർ ആൻറ്റ് & സി ഇ ഒ കൂടിയായ പ്രൊഫ. സുനിൽ പോൾ ക്ലാസുകൾ നയിച്ചു.ചടങ്ങിൽ ഐടി കോഡിനേറ്റർ ഹുസൈൻ എം എസ് സ്വാഗതവും, ബിജു പൗലോസ് ,കോഡിനേറ്റർ അനിത ടി ആർ എന്നിവർ ആശംസകളും,വിബിൻ പി കെ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.അവധിക്കാലത്ത് ജ്യോതിസ് കോളേജും ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ഓഫ് എൻജിനീയറിങ്ങും ചേർന്ന് ഏപ്രിൽ 19 മുതൽ രണ്ടാഴ്ച നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന റോബോട്ടിക്സ് ക്ലാസുകൾ ആരംഭിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് താഴെ പറയുന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കുക

7736000403,9446762688,9388968972

Advertisement