കോണ്‍ഗ്രസ് പൊറത്തിശ്ശേരി മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി പ്രതിക്ഷേധ മാര്‍ച്ചും ധര്‍ണ്ണയും നടത്തി

14

പൊതുമാര്‍ക്കറ്റില്‍ നിത്യോപയോഗ സാധനങ്ങള്‍ക്കു ദിനംപ്രതി വില കുതിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ വിലവര്‍ദ്ധനവ് നിയന്ത്രിക്കാന്‍ യാതൊരു ഇടപെടലും നിര്‍വ്വഹിക്കാതെ സംസ്ഥാനത്ത് വില വര്‍ദ്ധനവില്ല മാവേലി സ്റ്റോറുകളിലും നീതി സ്റ്റോറുകളിലും ആവശ്യാനുസരണം സാധങ്ങള്‍ ഉണ്ട് എന്ന് ന്യായീകരിച്ചു ജനങ്ങളെ വിഡ്ഢികളാക്കുന്ന ഇടതുപക്ഷ സര്‍ക്കാരിന്റെ നിക്ഷേധാത്മക നിലപാടില്‍ പ്രതിക്ഷേധിച്ചുകൊണ്ടും സാധാരണ ജനങ്ങള്‍ക്കു ആശ്വാസകരമായിരുന്ന മാവേലിസ്റ്റോറുകളിലും ,നീതി സ്റ്റോറുകളിലും ആവശ്യാനുസരണം സാധനങ്ങള്‍ വിതരണം ചെയ്യാതെ ജനജീവിതം ദുസ്സഹമാക്കി തീര്‍ക്കുന്നതില്‍ പ്രതിക്ഷേധിച്ചുകൊണ്ടും കോണ്‍ഗ്രസ് പൊറത്തിശ്ശേരി മണ്ഡലം കമ്മറ്റി നേതൃത്വത്തില്‍ ,
1.നിത്യോപയോഗ സാധനങ്ങളുടെ വില വര്‍ദ്ധനവ് നിയന്ത്രിക്കുക.
2.മാവേലി സ്റ്റോറുകളിലും നീതി സ്റ്റോറുകളിലും ആവശ്യ സാധനങ്ങള്‍ ഉടന്‍വിതരണം ചെയ്യുക .എന്നീ
ജനകീയമായ ആവശ്യങ്ങള്‍ ഉന്നയിച്ചു കൊണ്ട് മാപ്രാണം സെന്ററിലുള്ള മാവേലി സ്റ്റോറിനു മുന്‍പിലേക്ക് മാര്‍ച്ചും ധര്‍ണ്ണയും നടത്തി മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ബൈജു കുറ്റിക്കാടന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച ധര്‍ണ്ണ ഡിസിസിജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ആന്റോ പെരുമ്പുള്ളി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ബ്ലോക്ക് കോണ്‍ഗ്രസ് കമ്മിറ്റി ഭാരവാഹികളായ സത്യന്‍ നാട്ടുവള്ളി പി.ചന്ദ്രശേഖരന്‍,പി.ബി.സത്യന്‍, കെ.കെ. അബ്ദുള്ള കുട്ടി, എ.കെ.മോഹന്‍ദാസ്, പി.കെ. ഭാസി അജിത്ത് കുമാര്‍, എ.എസ്മണ്ഡലം ഭാരവാഹികളായ സിന്ധു അജയന്‍,
സന്തോഷ് മുതുപറമ്പില്‍ പ്രദീപ് താഴത്തു വീട്ടില്‍, ഹരിദാസ് താണിയത്ത്, അബൂബക്കര്‍ മാഷ്, അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍, പ്രതാപന്‍, കുമാരി രഘുനാഥ്, ശാരദ വിശ്വംഭരന്‍, ശ്രീലത വല്‍സന്‍ എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.

Advertisement